CÓ AI KÝ OFFER voi ACB ngày 26-09-14 KHÔNG Ạ?????

Làm phiền bạn xíu nhưng nếu đọc dc thì reply dùm mình nha. Hôm đi pv mình chỉ có form ứng tuyển của acb, CMND công chứng, và bảng điểm thôi. Còn syll và giấy khám sk mình photo. Vậy mình cần bổ sung những gì? NH gửi mail hay gọi điện trực tiếp gọi bổ sung hồ sơ? Mình pv ở đâu thì sẽ tới đó nộp bổ sung đúng ko bạn? Cảm ơn bạn nhiều nhe
Mình được gửi mail với gọi điện luôn. Nộp qua mail hoặc ở phòng tuyển dụng ở cao thắng đều được. Nói chung là trong mail sẽ hướng dẫn bạn cần nộp gì với nộp ở đâu, bạn gọi điện hỏi người ta để người ta gửi lại mail cho bạn đi

Mình được gửi mail với gọi điện luôn. Nộp qua mail hoặc ở phòng tuyển dụng ở cao thắng đều được. Nói chung là trong mail sẽ hướng dẫn bạn cần nộp gì với nộp ở đâu, bạn gọi điện hỏi người ta để người ta gửi lại mail cho bạn đi
Chị cho e hoi ky offer roi là đuoc đào tạo roi còn test nữa hả, nếu đao tạo xong ko làm testdc là nghỉ việc hả

1/bạn ơi, Loan CSR của ACB bạn gửi CV qua email nào vậy?
2/ vị trí đó họ có yêu cầu Kinh nghiệm hok vì mình thấy trên web tuyển là ko đề cập đến kinh nghiệm rồi họ PV ntn vậy?
mình cũng gọi đi PV FPC
Eward thấy Eward hay hỏi về vị trí PFC? Không biết giờ bạn đã đi làm ở ACB chưa? Đề thi tuyển ở ACB vòng test có khó lắm không bạn? Cảm ơn bạn nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên