Chuyên viên Tư Vấn tài chính cá nhân

• Bắt đầu Bắt đầu linhcofer
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu

linhcofer

Thành viên mới
Hi everyone. Mình là người mới nên có gì mọi người giúp mình nhé. Tình hình là mình vừa mới được báo trúng tuyển bên ngân hàng Maritime bank sau 3 vòng thi vô chức danh Chuyên viên tư vấn tài chính cá nhân. Chị bên Nhân sự có thông báo mức lương cho mình và bảo mình bổ sung hồ sơ và bảo mình chờ để Tổng Giám đốc Ký duyệt. Thông thường mấy vòng trước cỡ 1,2 ngày là mình nhận được kết quả rồi. Còn lần này mình đã bổ sung hôm thứ 2 mà hôm nay vẫn chưa thấy tin tức. Mình cũng thấy lo lo không biết là đến vòng này có bị loại hồ sơ không nhỉ??????Có bạn nào đã thi và đã làm chức danh này chưa ? Share cho mình it kinh nghiệm. Mình hơi lo và cũng muốn làm công việc này vì thất nghiệp cũng đã lâu rồi, muốn được đi làm lại :)).

Vị trí này bạn làm tại chi nhánh đúng không lương cố định thì cũng ok.MÌnh có đứa bạn cũng làm vị trí này ở TPHCM chỉ tiêu huy động là 4 tỷ một tháng.

Cứ chờ đi, ko phải lo. Vị trí này thiếu nhiều mà ;)) Chuẩn bị tinh thần đi huy động :D

Vị trí này bạn làm tại chi nhánh đúng không lương cố định thì cũng ok.MÌnh có đứa bạn cũng làm vị trí này ở TPHCM chỉ tiêu huy động là 4 tỷ một tháng.
Huy động 4 tỷ chắc chạy vắt chân cổ luôn, mà lãi suất như hiện nay thì huy động đã khó đằng này chỉ tiêu 4 tỷ, làm hết năm chắc tàn phai nhan sắc. kakka

Huy động 4 tỷ chắc chạy vắt chân cổ luôn, mà lãi suất như hiện nay thì huy động đã khó đằng này chỉ tiêu 4 tỷ, làm hết năm chắc tàn phai nhan sắc. kakka
chưa gì hù zữ quá, vị trí này thì vô chắc huy động miết thôi ... NH nào cũng phải ra ngoài dg nhưng cái vị trí này hơi éo le..

Trùi ui!!4 Tỷ thì không biết mình kiếm làm sao nổi trong khi thời buổi kinh tế ngày càng lao đao. :((

Back
Bên trên