Chương trình Probanker Martimebank

Có bạn nào đã từng tham gia chương trình Probanker của Maritimebank chưa? Cho mình xin ít review được không? Mình đã thi test + pv qua tuy nhiên để tham gia chương trình này thì phải đóng 1 khoản phí là 6tr. Mình đã tìm hiểu về chương trình tuy nhiên vẫn rất là hoang mang.

Mình cũng giống b này.hic. không biết cụ thể thế nào.giờ đang hoang mang. K biết có nên tham gia hay k. Mà nguồn thông tin về nó thì ít quá.:((

Theo mình biết thì nội dung đào tạo là về các sản phẩm của msb như thẻ,bảo hiểm,tín dụng,huy động vốn..., Công việc của từng vị trí ... và sau đó sẽ cho các học viên về thực tập tại các phòng giao dịch của msb từ 2-3 tuần.

Theo mình biết thì nội dung đào tạo là về các sản phẩm của msb như thẻ,bảo hiểm,tín dụng,huy động vốn..., Công việc của từng vị trí ... và sau đó sẽ cho các học viên về thực tập tại các phòng giao dịch của msb từ 2-3 tuần.
bạn có tham gia chương trình này ko?

Không nhưng mà từng hướng dẫn 1 em thực tập được gửi về phòng từ chương trình đó, thấy em ý bảo thế :)

tớ cũng qua phỏng vấn nhưng bây giờ chắc hết hạn nộp tiền rồi. Hình như mai họp mặt hay sao bạn nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,502
Thành viên mới nhất
dagathomocam
Back
Bên trên