Chọn PVcombank hay ngân hàng khác...

boylanhlung

Verified Banker
Trước đây mình đã từng làm một ngân hàng cổ phần với vị trí KHCN và hiện tại mình đang làm PVcomBank cũng ở vị trí vậy nhưng thây môi trường và cách làm việc khác bên cổ phần quá không biết có nên xin nghỉ để phỏng vấn vào ngân hàng khác không? Thấy mọi người bảo cơ chế đãi ngộ hiện tại thì các ngân hàng cổ phần ở tỉnh cũng không kém gì ở PVcom Bank và các ngân hàng khác ở Hà Nội nếu làm cùng vị trí,
P/s: Đang có ý định chuyển về quê làm và không phải vì em sợ chỉ tiêu hay áp lực.

Chỉ tiêu và môi trường làm việc thế nao bạn vậy bạn?
Sản phẩm và chính sách hỗ trợ nhiều không?
Mình cũng đang quan tâm bên đó

hiện tại chưa có chỉ tiêu cụ thể bạn à, môi trường làm việc đang trong chế độ nhà nước chưa thay đổi được, còn sản phẩm chưa nhiều và chưa cạnh tranh được với ngân hàng khác.

Trước đây mình đã từng làm một ngân hàng cổ phần với vị trí KHCN và hiện tại mình đang làm PVcomBank cũng ở vị trí vậy nhưng thây môi trường và cách làm việc khác bên cổ phần quá không biết có nên xin nghỉ để phỏng vấn vào ngân hàng khác không? Thấy mọi người bảo cơ chế đãi ngộ hiện tại thì các ngân hàng cổ phần ở tỉnh cũng không kém gì ở PVcom Bank và các ngân hàng khác ở Hà Nội nếu làm cùng vị trí,
P/s: Đang có ý định chuyển về quê làm và không phải vì em sợ chỉ tiêu hay áp lực.
Bác tên gì thế? làm ở PVcomBank CN nào? mình giao lưu cái nhỉ :d

Mình cũng làm ở pv hơn 1 năm rồi, thấy công việc cũng ổn, đãi ngộ so với các ngân hàng khác cũng khá tốt mà bạn!

mình mới vào làm Pv chi nhánh đà lạt.
sản phẩm cũng nhiều, về mua xây sảu nhà với ô tô lãi suất cũng nhẹ
lãi suất huy động cũng cao
một số quy chế có vẻ chưa theo kịp thị trường
thương hiệu mới nên chưa được biết đến nhìu

Nỗ lực cố gắng vì tình yêu dành cho PVcomBank :)
Theo mình thì tình yêu với nghề mới là quan trọng chứ ngân hàng nào cũng có điểm riêng của nó. Cố gắng thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên