Cho mình hỏi kinh nghiệm làm Giao dịch viên bên NH Western Bank

Mình đậu bên Nh Western bank vị trí Giao dịch viên, mình muốn hỏi kinh nghiệm anh chị nào làm bên đó rồi thì cho mình hỏi chỉ tiêu và môi trường có quá khắt khe không? Vì thấy Nh này tuyển hoài nên thấy lo lo.

chào bạn, mình cũng định thi vào vị trí giao dịch viên của ngân hàng này. Nhưng mình ko thấy họ ghi yêu cầu chiều cao là bao nhiêu. bạn trả lời giúp mình nhé :X thanks

Họ không yêu cầu chiều cao, vì mình thuộc dạng không cao (mình chỉ có 1m58 thôi. Sẽ có 3 vòng. Vòng 1: test anh van (30 phút), test câu hỏi IQ (30 phút), nói chung bài test thì tương đối cơ bản, có thể tham khảo tài liệu mấy bài test IQ trên web ub. Vòng 2 là vòng pv trực tiếp tại hội sở, vòng 3 là pv tại chi nhánh hay PGD. Khi pv bạn cho thấy được khả năng chăm sóc KH và nắm được thông tin về NH, giải quyết tình huống, lanh một chút là ok. Mà NH này khi nhận vào thử việc vẫn chưa cần nộp hồ sơ, mình vẫn không biết sao :(

Họ không yêu cầu chiều cao, vì mình thuộc dạng không cao (mình chỉ có 1m58 thôi. Sẽ có 3 vòng. Vòng 1: test anh van (30 phút), test câu hỏi IQ (30 phút), nói chung bài test thì tương đối cơ bản, có thể tham khảo tài liệu mấy bài test IQ trên web ub. Vòng 2 là vòng pv trực tiếp tại hội sở, vòng 3 là pv tại chi nhánh hay PGD. Khi pv bạn cho thấy được khả năng chăm sóc KH và nắm được thông tin về NH, giải quyết tình huống, lanh một chút là ok. Mà NH này khi nhận vào thử việc vẫn chưa cần nộp hồ sơ, mình vẫn không biết sao :(
bạn làm ở đâu thế, không phải ngoài bắc đúng ko? mình nộp GDV đợt vừa rồi nhưng ko thấy có rep hay phản hồi gì từ phía Ngân hàng cả

Bạn ui, bạn nộp ở đâu thế? mình cũng có nộp ở đây nhưng chưa thấy tin tức gì hết...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,087
Tổng số thành viên
352,030
Thành viên mới nhất
inxsmerch
Back
Bên trên