Cho em nhớ anh một lát nhé

lethituongvi

Thành viên
Gửi người tôi yêu!!!
Chào anh! Hôm nay là sinh nhật của anh đó, chắc anh đang vui bên người những người thân yêu anh nhỉ! Em một người con gái mà bây giờ chỉ còn có thể được gọi là ký ức thôi anh nhỉ. Ký ức ấy có lẽ anh đã quên. Em biết nói gì đây, em hiện tại có lẽ không là em của trước kia!!! Mọi người bảo em thay đổi, lạnh lùng một chút, vô cảm một chút và là một cô gái rất mạnh mẽ! Em trong mắt mọi người vô cùng mạnh mẽ. Hi.. em hài lòng vì điều ấy, vì đó là hình tượng mà em đang cố gắng xây dựng cho mình. Bây giờ anh như thế nào rồi nhỉ, em rất muốn biết về anh, nhưng những gì em biết rất ít??? Những thông tin ít ỏi ấy không làm em hài lòng, em chỉ có thể dõi theo anh hàng ngày qua face. Nhớ một nổi nhớ vô hình trong em, hôm nay em biết phải làm sao, em rất muốn là người bên cạnh sẽ chia những buồn vui trong cuộc sống cùng anh. Nhưng điều ấy với em như không thể, có ai hiểu rằng em yêu anh nhiều như thế nào. Có ai hiểu cho con tim em, phía sau con người mạnh mẽ ấy em là em chỉ muốn hét lên rằng em nhớ anh rất nhiều! Hôm nay cho em nhớ anh một chút nhé, em không phiền anh đâu. Rồi em sẽ lại là em, mạnh mẽ sống tiếp cuộc sống của mình. Anh cũng vậy nhé, sống thật tốt nha anh. Và được hạnh phúc bên cạnh người anh yêu. Sâu thật sâu trong lòng em chúc anh vui vẻ, hạnh phúc người em đã từng yêu!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,731
Thành viên mới nhất
Lưu Nguyệt
Back
Bên trên