Cho em hỏi về vị trí Sales urgent của Shinhan bank

E vừa được gọi đi phỏng vấn về vị trí nhân viên phát hành thẻ tín dụng của shinhan bank. Các anh chị có ai có kinh nghiệm cho em xin chia sẻ về vị trí này ở Shinhan bank với ạ, có phải là cộng tác viên ko ạ? Phỏng vấn bằng tiếng anh hay tiếng việt ạ, phải chú ý những gì? Em xin cảm ơn ạ

Trước mình làm ở ngân hàng ANZ, nhân viên phát hành thẻ tín dụng thực chất là cộng tác viên. Tìm kiếm khách hàng có nhu cầu mở thẻ tín dụng. lương cứng khoảng 2tr+ doanh thu. Trưởng nhóm phỏng vấn bằng tiếng việt nhé. Không biết shinhan bank có tương tự không

Mình được gọi đi pv vào ngày 3/6 nè , lúc 2g30 ! Nghe nói là cộng tác viên 1 tháng sau đó sẽ lên nhân viên chính thức , Theo mình quan sát thì cái sales thẻ tín dụng của mấy ngân hàng nước ngoài chua lắm vì mún hồ sơ đep thêm nên vẫn cư bon chen làm ngân hàng dù vị trị nào :((

mấy bạn ơi , mình cũng chuẩn bị đi phỏng vấn ở shinhan bank vị trí sales agent , ai đi rồi cho mình ít kinh nghiệm được không , hỏi tiếng anh hay tiếng việt thế mấy bạn

bên shinhan phải qua vòng thi viết mới dc gọi phỏng vấn hay sao ạ? e chỉ mới nộp đơn thôi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,525
Thành viên mới nhất
Blur Merch
Back
Bên trên