Cho em hỏi về vị trí Nhân viên Thời vụ nhập liệu đóng gói thẻ ở Ngân Hàng Đông Á

Thấy Ngân Hàng ĐÔng Á đang tuyển vị trí Nhân viên Thời vụ nhập liệu đóng gói thẻ, do em đang tập trung học tín chỉ, nên em nghỉ công việc thời vụ này chắc phù hợp với mình trong thời gian học tập này. em có nộp đơn ứng tuyển, thì nhận được email thông báo từ ngân hàng mời tham gia vòng sơ tuyển vào ngày 24/10 tới. Bác nào có kinh nghiệm hoặc biết về vị trí này chia sẽ với em ạ: - Sẽ tham gia sơ tuyển thế nào, có thi tuyển không? thi những gì vậy các bác? hôm sơ tuyển 24/10 phải đem 1 bộ hồ sơ đầy đủ có công chứng...hjx k biết có đậu không mà làm hồ sơ công chứng hết roài. - Mức lương ở vị trí này thế nào, làm thời vụ thì chắc là không có chế độ thưởng hay đãi ngộ gì rồi. Em cũng phân vân, nên làm vị trí này hay làm CTV tư vấn tín dụng kênh siêu thị của VPBank, k biết thế nào...hjc

bạn mình cả chục đứa nộp trực tuyến vị trí này, và đứa nào cũng dc mời đi sơ tuyển tại Tô hiến thành.
do em đang tập trung học tín chỉ, nên em nghỉ công việc thời vụ này chắc phù hợp với mình trong thời gian học tập này
24 tuổi mà chưa tốt nghiệp hả bạn?

bạn mình cả chục đứa nộp trực tuyến vị trí này, và đứa nào cũng dc mời đi sơ tuyển tại Tô hiến thành.

24 tuổi mà chưa tốt nghiệp hả bạn?
mình tốt nghiệp rồi, đang học tín chí thẩm định giá của bộ tài chính...đang học để năm sau thi thẩm định viên...
vậy bên DongA mới tuyển vị trí này à... k thấy bác nào nhắc đến

Mình cũng 24 này sơ tuyển, mà cũng k tìm thấy thông tin gì về vị trí này hết ^^

nhận được thư mời phỏng vấn vòng 2 hôm thứ 7/...có bác nào làm vị trí này rồi chia sẽ em chút kinh nghiệm để biết mà phỏng vấn ạ :p

hôm bạn đi phỏng vấn được hỏi gì thế bạn? bạn đi pv vòng 2 chưa? Mà bạn là nam hay nữ nhỉ, nhìn nick ko đoán dc.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên