CHO E HỎI CÓ AI CÓ ĐỀ THI GDV KIENLONGBANK K?

tranthanhbaongoc

Thành viên
Các ace cho e hỏi có ai có kinh nghiệm gì về GDV KIENLONGBANK k ah. e sắp thi mà không biết phải bắt đầu ôn từ đâu, từ cái gì, và cấu trúc đề thi hay thi ntn.... bấn loạn hết oy. Mong ac giúp e với.:confused:

sis nộp hso lúc nào zị? dự tuyển vào GDV or CSKH? Mình nôp lúc 26/5 í. vẫn im lạng cho tới giờ. k lẽ out.....chu choa tin dữ đây :p

Mình nộp lâu rồi! Lúc nộp thì ở vị trí CSKH nhưng lúc NH gọi đi pv thi nói mình dự tuyển cho vị trí GDV.

nộp lâu là bao lâu c? e mới nộp zị k bít out or chưa rờ tới hso of e nữa. hic lo quá! lo hso ntn? oy học những j? E đang bơi trong nỗi lo lẫn ngộp trong kiến thức nè.:(
c đã cbi "hành trang" j chưa?:)

Lúc sáng vào pv thi nghe nói có tổng cộng 4 bạn pv hôm nay, đến lượt mình là thứ 3 bạn cuối hông thấy đến pv, Uổng ghê:oops:. Pv có 2 vòng trước tiên ngồi máy tính test thời gian 15' bao gồm đánh văn bản và làm excel, riêng excel làm hàm countif và vlookup.
Vòng 2 thi pv trực tiếp có tổng cộng 3 anh khoảng 20'.Mình thì kết nhất anh ngồi bên trái cứ nhìn mình cười không tỏ vẻ khó khăn nên mình cũng đỡ run:), thì hỏi giới thiệu bản thân, GDV thì làm những gì, bạn biết NH như thế nào, kinh nghiệm làm việc ở đâu chưa rồi hỏi 4 câu về nghiệp vụ kế toán, anh ở giữa thì hỏi câu hỏi mà mình nghĩ khó nhất: em làm như thế nào để thuyết phục khách hàng gửi tiết kiệm ở ngân hàng có lãi suất thấp so với các NH khác. Rồi những câu như bạn bị sếp la mắng thì làm gì, GDV có áp lực như thế nào. Cuối cùng thì hỏi, mình còn câu hỏi gì không rồi hẹn 7 ngày sau sẽ có kết quả. Pv xong mình rất ấn tượng với NH :p không ai tỏ thái độ mình là người pv, đang cần cho 1 công việc mà có thái độ rất vui và thân thiện. Mong là mình sẽ đậu để làm việc tại NH chuyên nghiệp này:D.

nộp lâu là bao lâu c? e mới nộp zị k bít out or chưa rờ tới hso of e nữa. hic lo quá! lo hso ntn? oy học những j? E đang bơi trong nỗi lo lẫn ngộp trong kiến thức nè.:(
c đã cbi "hành trang" j chưa?:)
Mình nộp cuối năm 2013 lận :)cứ chờ xem chắc có vị trí nào trống họ sẽ gọi mà.

c thật là giỏi nha! vượt qua hết vòng an toàn. và cũng chịu khó share kinh nghiệm nữa...thật quá tốt w 1 đứa gà mờ như e haha :p
đọc xong cm of c, e càng lo hơn í. nhưng coi bộ cũng dễ về bài test và pv thì gần gũi,nhưng nghe mùi tự luận bằng miệng cao ah...
p/s: c thi ở tphcm hả? pv ở đâu zị?

c thật là giỏi nha! vượt qua hết vòng an toàn. và cũng chịu khó share kinh nghiệm nữa...thật quá tốt w 1 đứa gà mờ như e haha :p
đọc xong cm of c, e càng lo hơn í. nhưng coi bộ cũng dễ về bài test và pv thì gần gũi,nhưng nghe mùi tự luận bằng miệng cao ah...
p/s: c thi ở tphcm hả? pv ở đâu zị?
Mình pv ở CNSN đường CMT8 cho PGD Cộng Hòa :).

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,591
Thành viên mới nhất
sunnomerch
Back
Bên trên