Chia sẻ tin vui cùng cựu học viên EasyBankers 2 - Đỗ OceanBank rồi anh em ơi!!!

• Bắt đầu badday03
  • Ngày bắt đầu
B

badday03

Guest
Mình đọc được chia sẻ của một cựu học viên lớp EasyBankers khóa 2 của UB khi thông báo đã trúng tuyển OceanBank, tuy không trực tiếp giảng dạy các bạn nhưng mình cũng cảm thấy thật vui...

"Xin chào anh em, chúc anh em một buổi tối vui - khỏe - tôi tên là Vương Đức An ...
Đó là câu nói mà tôi và các bạn được các anh trong UB dậy, sự thật là lúc đầu t thấy nó thật vớ vẩn nhưng dần dần t hiểu ra ý nghĩa của những câu nói đó là gì. Nói thật là trong 1 tháng đi học tại UB, mỗi lần đi xe máy đến lớp mồm tôi tại tóp tẹp nhẩm lại câu nói đó để chẳng may a Phong gọi còn "chiến" được, vì đó mà đến giờ t ko thể quên được.

Học tại UB tôi đã được rất nhiều thứ, một ngày trôi qua t chỉ mong sao đến ngày được vào lớp chém gió cùng các bạn, được học những kiến thức thực tế từ các anh và mỗi lần đi về tôi lại được đi cùng một bạn xinh gái về. Đến giờ phút này t vẫn luôn luôn cảm thấy biết ơn các anh chị trong cộng đồng UB, có lúc bị khủng hoảng khi mà bị từ chối quá nhiều, tôi lại gọi cho các anh để vực dậy lòng quyết tâm và tôi đã chiến thắng.

Lần đầu tiên xin thông báo với toàn thể anh em trong lớp EB2, mình đã được mái nhà Oceanbank chào đón tại vị trí QHKHCN hội sở và 1/10 bắt đầu tiếp nhận công việc. Xin chân thành, chân thành cảm ơn các anh chị và các bạn trong UB đã giúp đỡ mình trong thời gian qua, đặc biệt các anh trong đội ngũ giảng viên cứng là Nguyễn Hải Phong, anh Vũ Đức Duy, anh tuyển, anh CEO Vu Viet Hung, ...."
[MENTION=1]hungviet[/MENTION], [MENTION=33691]acidamin[/MENTION] [MENTION=26]buitrangnam[/MENTION] [MENTION=3]HTH[/MENTION] [MENTION=3146]cocghe266[/MENTION]

P/s: Chúc mừng em nhé, chúc em thành công trên con đường mình đã chọn :)

Chúc mừng bạn đã trúng tuyển vào vị trí CV QHKH của Oceanbank.
Vậy bạn và mình đã trở thành người 1 nhà rồi nhé.
Mình hiện công tác tại Oceanbank - CN Vũng Tàu.
Khi nào cậu đi làm thì add skype: ojbvt.dvkh.quangvt để trao đổi thêm
Chúc bạn công tác tốt
Trân Trọng!

mình cũng đang ứng tuyển vị trí này của ocean hội sở đợt 20.09, ko biết bạn là đợt nào mà đã có kết quả vậy, có thể chia sẻ chút kinh nghiệm pv được ko bn

Đùa chứ, mình chưa bao giờ được oceanbank gọi cả. chắc kỹ năng viết cv của mình kém quá. hix hix

ôi, nghe các anh chị chia sẻ niềm vui được vào Ngân hàng mà em thấy *rạo rực* quáaaaaa

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên