Chi nhánh SHB Quảng Ninh tuyển dụng nhân sự [05.07.2012]

Đến giờ này chắc là gọi xong hết rồi, sao ub có mỗi 1 bạn được gọi thế T_T

Hix. Bh mới có thời gian check web, mình cũng thi HTTD được 1 anh gọi vào lúc 7h 42 pm. Sáng mai pv 9h. Mình vẫn còn giữ đề đây. Mình cũng đã share r. M cũng hiểu hoàn cảnh của 4r, b nào k có tín dụng thì gửi mail cho m, m send cho nhé. Bài thi chụp = dt nên cũng k nét lắm. hì :D
Mọi ng cố lên nhé!

hum nay chính tức bít thông tin là lần này tuyển lấy lệ thui, hix, nhưng vẫn mún vào thi phỏng vấn 1 lần cho bít hix, nhưng mà chờ hoài chờ mãi ko thấy ai gọi, hix thế là xác định rụng, dù sao cũng chc mừng bạn nào được gọi đi pv nhé ♥

Hix. Bh mới có thời gian check web, mình cũng thi HTTD được 1 anh gọi vào lúc 7h 42 pm. Sáng mai pv 9h. Mình vẫn còn giữ đề đây. Mình cũng đã share r. M cũng hiểu hoàn cảnh của 4r, b nào k có tín dụng thì gửi mail cho m, m send cho nhé. Bài thi chụp = dt nên cũng k nét lắm. hì :D
Mọi ng cố lên nhé!
chúc mừng bạn nhé! khi nào phỏng vấn về thì share xem bị hỏi những gì nhé! ^^

hey! hôm qua 1 ruỡi đang ngủ ngon lành thì bị gọi đi phỏng vấn yêu cầu đúng 2h có mặt. Ko đc đến muộn. chưa kịp viết đơn từ giề...phỏng vấn xong ko hỉu sao mềnh lại trả lời lung tung quá...hơi nản nên bjo mới mò vào diễn đàn ~~

mình mà bik coi lỏng thế này thì ngồi chụp lại đề cho xong...omg..tuởng thi nghiêm ngặt lắm nên vất lun phone ở cốp :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,598
Thành viên mới nhất
khuyenmaicwin05
Back
Bên trên