Cần tuyển gấp 03 Kiểm toán viên Nội bộ làm việc tại hà Nội [01/03/2012]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hic.các anh chị ơi các anh chị toàn tuyển người có kinh nghiệm thế này thì sinh viên mới ra trường như em làm gì có cơ hội hả anh?
phải cho chúng em chút ít cơ hội với chứ anh Hùng?phải được đi làm thì mí có kinh nghiệm chứ ạ.:(

hic.các anh chị ơi các anh chị toàn tuyển người có kinh nghiệm thế này thì sinh viên mới ra trường như em làm gì có cơ hội hả anh?
phải cho chúng em chút ít cơ hội với chứ anh Hùng?phải được đi làm thì mí có kinh nghiệm chứ ạ.:(

Có những vị trí ban đầu vào không yêu cầu nhiều kinh nghiệm em ah, như chuyên viên khách hàng, giao dịch viên, ngân quỹ, kiểm soát trước giải ngân... còn có những vị trí đặc thù của nó để làm được thì bắt buộc phải có kinh nghiệm như Kiểm toán viên nội bộ Ngân hàng em ah. Nhiều lúc hãy đặt mình ở vị trí của người tuyển dụng, như thế biết đâu khả năng thành công khi ứng tuyển sẽ cao hơn chăng :)

em đủ các điều kiện của bác, đang làm Chuyên viên kiểm toán một bank ở Hà Nội. Nói chung chỉ đang chưa máu lắm vụ chuyển ngân hàng nên chưa muốn đăng ký với bác, nhìn chung động viên anh em ai đang làm ngân hàng thì nên ứng tuyển, nghề này hơi mệt, nhưng cũng có cái vui.

chúc bác sớm tìm được hào kiệt.

0989332335

Em làm Kế toán doanh nghiệp được 02 năm.Trước e học cả ngành Tài chính - Ngân hàng nên có kiến thức chung về ngân hàng.Tốt nghiệp năm 2010 loại giỏi. Có ứng tuyển đc ko a?

mình thấy làm kiểm toán viên vất vả lắm, mình quen ông a làm KTV NN đi suốt, chả mấy khi ở nhà cả :-<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312