BIDV tuyển dụng tập trung nhiều vị trí trên địa bàn Hà Nội và HCM

bảng điểm các năm học ở trường (do tháng 5/2011 đa số các trường chưa cấp bằng tốt nghiệp, vì vậy phải đảm bảo cóbảng điểm TBC học 4 năm/4,5 năm học [/B]Đại học có xác nhận của nhà trường)

Phải là 3,5 năm /4 năm học mới đúng chứ nhỉ? Mọi người giải thích hộ em được không ạ?

bảng điểm các năm học ở trường (do tháng 5/2011 đa số các trường chưa cấp bằng tốt nghiệp, vì vậy phải đảm bảo cóbảng điểm TBC học 4 năm/4,5 năm học
Đại học có xác nhận của nhà trường)

Phải là 3,5 năm /4 năm học mới đúng chứ nhỉ? Mọi người giải thích hộ em được không ạ?
Mình thấy bảng điểm đến hết năm 3 là ok rồi. Vì bây h hầu hết các chuyên ngành kinh tế đều học 4 năm mà.

Chắc là có sự nhầm lẫn thôi chứ các trường khối kinh tế bây giờ chỉ học có 4 năm thôi mà

bao gồm cả những sinh viên năm cuối chuẩn bị thi tốt nghiệp Đại học trong năm 2011 Thích nhất câu này ;)

tin không thể thê thảm hơn đối với sinh viên năm cuối kinh tế quốc dân.Khoa ngân hàng tài chính ko xác nhận bảng điểm cho sinh viên nữa :|
Không biết nộp bảng điểm không có xác nhận có bị loại từ vòng gửi xe không :(

tin không thể thê thảm hơn đối với sinh viên năm cuối kinh tế quốc dân.Khoa ngân hàng tài chính ko xác nhận bảng điểm cho sinh viên nữa :|

có cái thăm dò ý kiến cấp bảng điểm rùi mà k bít khi nào mới đc cấp :( đồng cảnh ngộ vs c rùi

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
trường Ngân Hàng bọn mình cũng thế bạn ạ, nghỉ cấp từ lâu rồi, bh chỉ mong quen biết các thầy cô mà nhờ vả thôi, may ra :-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,372
Thành viên mới nhất
Amorphis Merch
Back
Bên trên