BIDV BIDV tuyển dụng cán bộ tham gia triển khai dự án Basel II (Ban Quản lý dự án PMO) [10.05-27.05.2016]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Mình đọc là biết đang nhắc đến mình mà :D.

Ý ở đây là nhắc Tào Tháo thì Tào Tháo đến. Bác rõ là ẩn dật ở đây lâu rồi, thấy cái pic heo hút như thế mà không com vài câu cho nó bớt hiu quạnh. Đến bác có kết quả cũng là người của pic khác sang báo. Thế là không được đâu nhá. ;)

Đêm đã khuya rồi các bác gái thì nên đi ngủ thoi các c trai thì nên ru các bác gái ngủ thôi. Con em ơ pic này ru mọi ngươi ngủ :p

Còn nhân vật ẩn danh nào có kết quả không? Báo 1 tiếng đi. :)
Có khi nào ai pass đc thông báo và chốt hết r. Bidv không up web kq nữa, và chúng ta cứ chờ đến già. = ))

Cách biết kết ua nhanh nhất là gọi điện hỏi chị vĩnh alco cho nhung ai icaap va basel nhưng em chẳng bao giờ làm cái trò mèo ấy vì nó làm phiền người ta. Nếu hết tuần này ko có kết qủa thì mọi người ngầm hiểu là nên trung thành với nơi làm cũ.
Nếu ko có gì vô cùng dac biệt thì là các bác thủ khoa thám hoa bảng nhãn ko thể trượt đc cả 3 nếu vị trí lấy nhiều hơn 2 chỉ tiêu.
Một trong 2 bác ps và autumb phải đỗ. Hoặc đẹp nhất là cả vương và 2 người họ cùng đỗ. Tê nhất là 2 người họ đỗ vương lủi thủi trượt vỏ chuối :p:p:p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,965
Thành viên mới nhất
Genesis Merch
Back
Bên trên