BIDV BIDV tuyển dụng cán bộ tham gia triển khai dự án Basel II (Ban Quản lý dự án PMO) [10.05-27.05.2016]

Thôi xong vậy là kể từ giờ phút này đến khi có kết quả khách qua đường cũng.có thể đc gọi pass rrhđ

em co mot.loi khuyen.cho moi nguoi truot va cung cho ban than em do la. Thang muoi co the vcb lai nhu nam ngoai tuyen basel .tap trung on luyen chien dau tiep. Moi chuyen van on :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Em tin là có nhiều bác muốn thôi ko làm xạ thủ .lộ diện hỏi vài câu.các bac hãy đừng làm xạ thủ nữa :d.
EM XIN TUYÊN BỐ. EM CAI PIC.

Em tin là có nhiều bác muốn thôi ko làm xạ thủ .lộ diện hỏi vài câu.các bac hãy đừng làm xạ thủ nữa :d.
EM XIN TUYÊN BỐ. EM CAI PIC.
ới bác Vương ơi bác Vương, bác đừng đi ...Em xin 1 chân học bác cái FRM bác ơi, kì tháng 11 này em thi rồi bác ời ơi. E tìm mãi ko đc face của bác..

Chán quá, ban này tuyển dụng có vấn đề rồi. Lúc biết điểm thi viết mình tưởng tương lai vẫn tươi sáng lắm vì đc những 90 điểm. Nhưng đến vòng phỏng vấn thì ôi thôi, mình nói j họ cũng cười, có vẻ rất ngạc nhiên. Chẳng thèm hỏi j lại cả. Nhọ quá! Không biết mọi người sao nhỉ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên