[BIDV] - Trình tự, thủ tục cấp tín dụng bán lẻ

A/chị nào có thể cho e biết được tổng quan về vị trí chuyên viên tư vấn tài chính cá nhân được k ạ? Có thể tìm kiếm khách hàng tiềm năng ở những kênh nào để đảm bảo chỉ tiêu doanh số với một người chưa có nhiều kinh nghiệm ạ? Thanks so much :)

mọi người share tài liệu thì up lên mediafire sẽ ko bị yêu cầu về tín dụng của diễn đàn. Diễn đàn là nơi chia sẻ mà làm thế này thì thật là các bạn sinh viên mới vào, tìm kiếm kiến thức khó khăn quá...

hii thanks nhiều nha, em đang cần mấy cái tín dụng này để làm báo cáo thực tập ^_^

[FONT=&quot]QUYẾT ĐỊNH[/FONT]

[FONT=&quot]Ban hành Quy định về trình tự, thủ tục cấp tín dụng bán lẻ[/FONT]
[FONT=&quot]Ngày 27 tháng 8 năm 2008[/FONT]

Download

cảm ơn vutuanhg nhiều.mình đang làm báo cáo thực tập về đề tài này. mong anh chia sẻ nhiều hơn nưa.tks

---------- Post added 06-02-2012 at 11:07 AM ----------

cảm ơn vutuanhg nhiều.mình đang làm báo cáo thực tập về đề tài này. mong anh chia sẻ nhiều hơn nưa.tks

---------- Post added 06-02-2012 at 11:08 AM ----------

---------- Post added 06-02-2012 at 11:09 AM ----------

Thanks mình thấy tài liệu này rất hay và phù hợp cho các bạn tham khảo về BIDV :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên