NH.Nước ngoài BIDC TP.HCM tuyển dụng Nhân viên bán hàng và Tư vấn Tài chính Cá nhân (Direct Sales) [05.11.2012]

Thế này là thế nào nhỉ :
Hình thức tuyển dụng: Phỏng vấn trực tiếp.
....
Lưu ý: Chỉ mời dự thi tuyển những hồ sơ đủ điều kiện, không hoàn lại hồ sơ đối với ứng viên không đạt yêu cầu.;;;
Vậy là PV trước rùi thi tuyển sau hả mấy bác...? ai có kinh nghiệm pv rồi share kinh nghiệm với... direct sale đang tuyển mảng nào thế...tín dụng, huy động vốn, thẻ...hay làm tất....
EM là sv Quản Lý Công Nghiệp không chuyên tài chính Ngân Hàng có ứng tuyể được không.... hjc em mê ngân hàng lắm ...định kiếm việc kinh doanh bên 1 ngân hàng nào đó rùi sau đó học bằng 2 nh... mong các bác hướng dẫn ạ

Theo như thông báo này là chỉ phỏng vấn mà ko thi đó bạn, còn phỏng vấn hỏi cái gì thì có trời mới bít!
Bạn thích thì cứ nộp thử, người ta nhận thì tốt mà k nhận thì coi như mất 1 bộ hồ sơ cho bít thui! ^^

Mỉnh có ứng tuyển bên Maritime Bank, cùng vị trí, họ chỉ hỏi các vấn đề về kĩ năng sales, nên các bạn ko cần phải lo. Cái chính là convince người ta là bạn làm thế nào để tìm được danh sách khách hàng.
Hỏi về chuyên môn thì tùy, chỗ có chỗ ko, nhưng theo mình nghĩ là sẽ simple thôi.

lương lậu thấp lắm, hey tớ đang làm cho An Bình nè,lương chẳng được bao nhiêu mà lương thì thấp, đang chán đây.

sao lại nhận hồ sơ bản chính hjx... pv mà không đạt là xem như mất toi bộ hồ sơ... mấy ngân hàng khác người ta nhận CV không rùi pv...

- - - Updated - - -

Mỉnh có ứng tuyển bên Maritime Bank, cùng vị trí, họ chỉ hỏi các vấn đề về kĩ năng sales, nên các bạn ko cần phải lo. Cái chính là convince người ta là bạn làm thế nào để tìm được danh sách khách hàng.
Hỏi về chuyên môn thì tùy, chỗ có chỗ ko, nhưng theo mình nghĩ là sẽ simple thôi.
bạn maritime còn tuyển không bạn... giúp mình với... mình đang chờ kq pv bên VP Bank...chắc bị out rùi... đang mong muốn kiếm một vị trí sale bên ngân hàng mà ngân hàng nào cũng đòi kinh nghiệm chuyên môn, hjc

Thành viên nào nộp chưa nhỉ? có khó khăn gì hok? Chiều mình tính đi nộp ;D có j sẽ chia sẻ thông tin cho mọi người.

Thành viên nào nộp chưa nhỉ? có khó khăn gì hok? Chiều mình tính đi nộp ;D có j sẽ chia sẻ thông tin cho mọi người.
thanks bạn trước...đợi thông tin từ bạn...do mình đang đợi kết quả bên VP bank... mà còn có 1 bộ hồ sơ duy nhất nên phải chờ ....có kết quả bên VP bank rồi mình cũng bon chen nộp hehehe
Chúc bạn phỏng vấn thành công nha...nhớ share kinh nghiệm cho anh em với

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back