BIDV BIC tuyển dụng nhiều vị trí trên toàn quốc đợt 1 năm 2013 [27.04.2013]

Hôm nay mình được gọi đi Phỏng vấn sơ tuyển rồi, có bạn nào được gọi đi chưa, mình apply vào vị trí MS01 Chuyên viên đào tạo, họ hẹn mình sáng mai 10h45 ở tầng 16 Tháp A Vincom, hồi hộp quá, sao ở đây lại có sơ tuyển trước khi thi viết nhỉ? Có ai có kinh nghiệm sơ tuyển không share cho mình với :( Có cần phải ăn mặc đẹp không? Họ sẽ hỏi gì nhỉ :((

Hôm nay mình được gọi đi Phỏng vấn sơ tuyển rồi, có bạn nào được gọi đi chưa, mình apply vào vị trí MS01 Chuyên viên đào tạo, họ hẹn mình sáng mai 10h45 ở tầng 16 Tháp A Vincom, hồi hộp quá, sao ở đây lại có sơ tuyển trước khi thi viết nhỉ? Có ai có kinh nghiệm sơ tuyển không share cho mình với :( Có cần phải ăn mặc đẹp không? Họ sẽ hỏi gì nhỉ :((
Đi phỏng vấn phải ăn mặc đẹp chứ ;)) chắc sơ tuyển sẽ hỏi về mấy cái trong CV 8->

Chưa thi Bic bao giờ nên chả có kinh no sơ tuyển BIC để share với bạn; cơ mà ấn tượng đầu tiên cũng quan trọng nên ăn mặc lịch sự và cứ thoải mái bạn ạ. Có bạn nào thì ĐTTC (MS03) đc gọi đi chưa? Sao mình chưa thấy gì? Hay là tạch hs thì bó tay quá!

các bạn ơi BIC bắt đầu gọi ứng viên rồi, mình đc gọi pv sơ tuyển rồi, có bạn nào đc gọi chưa

Mình vừa được gọi đi phỏng vấn sơ loại vị trí Đầu tư tài chính. Mình tưởng là sẽ thi luôn chứ. Không biết phải chuẩn bị những gì nhỉ?

Ôi thế là mình out rùi, đến giờ vẫn chưa được gọi đi phỏng vấn.

Mình vừa được gọi đi phỏng vấn sơ loại vị trí Đầu tư tài chính. Mình tưởng là sẽ thi luôn chứ. Không biết phải chuẩn bị những gì nhỉ?

ban moncherie oi. ben BIC contact cho ban luc may h the? Minh cung apply vao MSO3. Hic, nhung k thay gi ca. hic. Lai tach nua thi buon qua

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên