BIDV BIC tuyển dụng nhiều vị trí trên toàn quốc đợt 1 năm 2013 [27.04.2013]

Mình nộp Chuyên Viên kinh doanh thì nộp ở Hồng Hà, cũng có lẽ mỗi chi nhánh sẽ khách. bạn đi nộp chưa?

Mình nộp bic miền đông đến nơi họ còn ko biết đang tuyển nữa, chị lễ tân bảo cứ để hồ sơ đấy, cũng chẳng kiểm tra gì, nản

Bạn Linh nộp vị trí nào thế, mỗi vị trí nộp địa điểm khác nhau b ah. như chuyên viên kế toán Bic Sài gòn thì nộp ở Tầng 8, Tòa nhà số 472 Nguyễn Thị Minh Khai, Quận 3, Tp Hồ Chí Minh.

có bạn nào đi nộp chuyên viên đầu tư chưa ạ??..,cho mình hỏi chút...:):)

mình cảm ơn bạn Dung rất rất nhiều bạn nhé!!! hihi, đúng là mình sẽ nộp chuyên viên kế toán đó bạn...Bạn ơi, nghe bạn nói thì hồ sơ có vẻ rắc rối quá hen. phải chuẩn bị thêm cái gì ngoài mấy cái bên trên yêu cầu hả bạn?

quataxo oi; anh em minh sao lai cu thich lam doi thu cua nhau the nhi?

- - - Updated - - -

e nop ho so chuyen vien dau tu tai chinh roi; cai ban nhan ho so cha kiem tra gi; cha bit co qua dc vong gui xe ko?

@ Linh: t không biết chỗ b nộp thế nào còn chỗ t thì mỗi lần đến lại "tọt" ra vài loại giấy tờ ~ ~ nên bạn cứ mang hết đi cho chắc: mẫu đăng ký, bằng tn công chứng, bằng tin học tiếng anh, syll, giấy khám sk, giấy khai sinh... đó, mình cũng thiếu giấy ksinh, khám sk nên mình bảo khi nào đc đi p.van thì em bổ sung.

- - - Updated - - -

Có bạn nào cũng nộp cv kinh doanh không thê ^ ^ thấy mình lẻ loi quá...

Bạn ơi hồ sơ của bạn gồm những gì vậy? Bạn nộp trực tiếp ở Bà Triệu à?

quataxo oi; anh em minh sao lai cu thich lam doi thu cua nhau the nhi?

- - - Updated - - -

e nop ho so chuyen vien dau tu tai chinh roi; cai ban nhan ho so cha kiem tra gi; cha bit co qua dc vong gui xe ko?

Mình nộp trực tiếp ở Bà triệu vì vị trí đó làm ở hội sở mà; hồ sơ của mình hệt như yêu câu ở trên luôn chỉ khác là đều là bản công chứng ko photo. Mình có mang sẵn SYLL; giấy khám SK; giấy khai sinh bản sao nữa nhưng cái bạn (trông trẻ lắm) nhận bảo trên mạng yêu cầu gì thì nộp như thế; sau này nếu đc gọi đi PV thì bổ sung sau. Thế là thôi cầm về vì nhỡ ko đc gọi đi pv thì đỡ phí hồ sơ. Bạn ý bảo đầu tiền sẽ PV; xong thi nvu gi đó, sau đó PV thêm mấy lần nữa thì tùy vị trí từng phòng.
Có bạn nào từng thì Bic chưa thì chia sẻ kinh no với!!

- - - Updated - - -

Mình nộp trực tiếp ở Bà triệu vì vị trí đó làm ở hội sở mà; hồ sơ của mình hệt như yêu câu ở trên luôn chỉ khác là đều là bản công chứng ko photo. Mình có mang sẵn SYLL; giấy khám SK; giấy khai sinh bản sao nữa nhưng cái bạn (trông trẻ lắm) nhận bảo trên mạng yêu cầu gì thì nộp như thế; sau này nếu đc gọi đi PV thì bổ sung sau. Thế là thôi cầm về vì nhỡ ko đc gọi đi pv thì đỡ phí hồ sơ. Bạn ý bảo đầu tiền sẽ PV; xong thi nvu gi đó, sau đó PV thêm mấy lần nữa thì tùy vị trí từng phòng.

- - - Updated - - -

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,594
Thành viên mới nhất
sanforexuyti
Back
Bên trên