Bí quyết 90/10 trong cuộc sống

Hôm nay có bạn nào "thực hành" quy tắc này không?;)). Các bạn hãy thực hành mỗi ngày để quy tắc này thực sự mạnh và thay đổi khá nhiều những điều diễn ra trong cuộc sống của bạn nhé:)

Các bạn download thêm slide tiếng Anh quy tắc này tại link sau: http://www.mediafire.com/?034m4x1u98dfdl9

mình thấy cái này chỉ là nói dài dòng của câu nói:
"ĐỪng làm việc gì khi nóng giận"
có ai dồng quan điểm ko????

Nếu không đọc bài này chắc mình để cảm xúc chi phối bản thân cả đời

cai nay minh cung ngo ra lop 12 rui tuy k co ly thuyet bai ban nhung minh da hieu va ap dung .bởi ngày xưa cap 2 va 3 danh nhau gâu lam , nhung sau do thay minh thang thi cung chang vui ve gi nhin măt nhau thi kho chiu , rui lo sơ tra thu nau rui minh bat dau nhận ra thắng chưa phải là hay

hic, mình vừa chia tay người yêu xong, tưởng ko đứng lên đc. Hnay tình cờ đọc đc bài này, thấy đúng là phương pháp hữu hiệu cho mình hiện giờ. Cám ơn bác Coghe266 và các bạn nha :)

Mình thấy thực ra bài nè khuyên là "ko nên nóng giận, phải biết kiềm chế những cảm xúc tiêu cực". Chứ một khi đã nóng giận rồi thì ko còn tỉnh táo để nhận ra mình đang nói gì hay làm gì nữa đâu. Giận quá mất khôn :)

lần đầu nghe thấy cái quy tắc này đấy . dù sao thì mình cũng ủng hộ quan điểm này. mặc dù thấy 90/10 nó ko liên quan lắm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,509
Thành viên mới nhất
pk88us
Back
Bên trên