BaoVietBank tuyển dụng tháng 11/2012 [25.11.2012]

Mình đang làm ở BaoViet. mình cũng may mắn là số ít người không quen biết ai mà thi vào được đây.cho nên các bạn muốn thi vào đây đừng có hy vọng quá nhiều.chủ yếu là con cháu các sếp thôi! Mà làm ở đây cũng không có gì đặc biệt đâu. So với hệ thống ngân hàng thì lương thấp nhưng được cái không lo trừ lương vì không hoàn thành chỉ tiêu!

Mình đang làm ở BaoViet. mình cũng may mắn là số ít người không quen biết ai mà thi vào được đây.cho nên các bạn muốn thi vào đây đừng có hy vọng quá nhiều.chủ yếu là con cháu các sếp thôi! Mà làm ở đây cũng không có gì đặc biệt đâu. So với hệ thống ngân hàng thì lương thấp nhưng được cái không lo trừ lương vì không hoàn thành chỉ tiêu!
@vietphan89, bạn đang làm BVB ở đâu vậy, mình nộp hồ sơ đợt tuyển 25/10, mình đi phỏng vấn hôm 31/10 ( vì mình có kinh nghiệm) Hôm nay được chị Tâm báo đã đậu và chờ offer ngoài HN, bạn có thể cho mình xin số điện thoại để mình trao đổi công việc được không? Tại mình không quen ai ở BVB để mình hỏi cả, cám ơn bạn rất nhiều ( mình được nhận vào CN TP.HCM)

Mình vừa tốt nghiệp ngành TC - NH của HV Ngân hàng, loại khá. mình nộp hồ sơ qua mail vào mấy ngân hàng như ACB, MB, Bảo Việt, PGbank, Seabank, Techcom mà chẳng thấy gọi đi gì cả. ko biết tại sao nữa. hay là mấy ngân hàng đó chỉ
thông báo danh sách trên trang chủ nhỉ? Bạn nào biết thì bảo mình với nhé.
Lại còn vụ phỏng vấn lần 1 ở VPbank mới ức chứ. chị phỏng vấn mình bảo luôn lúc phỏng vấn là bài trả lời của em tốt, vậy mà chẳng đc gọi vào vòng thi viết gì cả. mình có cảm giác như tất cả là sắp đặt thì phải. đời thật bất công.
Bạn nào biết thì bảo mình 2 vấn đề trên nhé. mình đang rất băn khoăn. thanks các bạn nhiều!

mình cũng thế đấy nhưng hôm qua mình gặp 1 chị ở tech, mình hỏi chị ấy tiêu chí lọc hồ sơ vì sao mình gửi hồ sơ onl mà ko đc gọi mặc dù vẫn đc pv ở các ngân hàng khác thì chị ấy bảo mặc dù chi nhánh chị ấy cũng như nhiều chi nhánh khác đang rất thiếu người, rất muốn tuyển thêm nhưng tổng cục ko cho, chỉ đc fep tuyển nội bộ thôi,thế nên h chỗ chị ấy thiếu ng nhưng cũng ko đăng tuyển đâu, chỉ nội bộ biết bảo con cháu với nhau thôi. Mà chị ấy bảo ko chỉ tech mà các bank khác đều thế, cho nên sẽ ko lạ khi bạn của bạn thông báo đỗ 1 bank nào đó mà ko hề thấy nó đăng tuyển haizzz, nản, mình cứ nghĩ do bản thân còn thiếu sót này nọ nên đang cố bù đắp chứ tình hình thế này ko biết sao, đành cố và hy vọng thôi. 5ting!!!
Mình vừa tốt nghiệp ngành TC - NH của HV Ngân hàng, loại khá. mình nộp hồ sơ qua mail vào mấy ngân hàng như ACB, MB, Bảo Việt, PGbank, Seabank, Techcom mà chẳng thấy gọi đi gì cả. ko biết tại sao nữa. hay là mấy ngân hàng đó chỉ
thông báo danh sách trên trang chủ nhỉ? Bạn nào biết thì bảo mình với nhé.
Lại còn vụ phỏng vấn lần 1 ở VPbank mới ức chứ. chị phỏng vấn mình bảo luôn lúc phỏng vấn là bài trả lời của em tốt, vậy mà chẳng đc gọi vào vòng thi viết gì cả. mình có cảm giác như tất cả là sắp đặt thì phải. đời thật bất công.
Bạn nào biết thì bảo mình 2 vấn đề trên nhé. mình đang rất băn khoăn. thanks các bạn nhiều!

Hix. Ở HP toàn tuyển sếp thì em cứ thất nghiệp dài dài.

chọn hồ sơ kiểu radom hay sao ý nhờ, mòn mỏi quá cơ, nộp mấy lần rồi :(

mịa, bọn này chả biết tuyển dụng thế nào? tháng nào cũng đăng, hình như nó đăng để PR hay sao a e ah??

Back
Bên trên