BảoViệtBank tuyển dụng nhiều vị trí Tháng 05-2013

có vẻ rất nhiều bạn ra trường từ tháng 7 năm ngoái đến giờ chưa xin đc việc hoặc xin đc việc ko ưng ý nhỉ, nhiều quá :|

các bạn cứ nộp đi, bên bảo việt họ thấy ai thích hợp sẽ gọi đi test và pv, k làm rầm rộ như MB hay vietin,.... đâu.

Đăng tuyển kiểu này có mà như không. Chỉ tiêu giao cho không những tín dụng, huy động vốn còn cả sản phẩm bảo việt, thêm các sản phẩm chéo khác....

Khác gì một thằng làm tín dụng+ 1 thằng dịch vụ khách hàng+ 1 thăng đại lý tư vấn bảo hiểm+ 1 lô 1 lốc các thằng khác nữa. Không biết lương có bằng 4 thằng + lại không??

Vừa vào giao cho chỉ tiêu, anh nào cố gắng qua được 3 tháng thử việc nó lại giao cho chỉ tiêu mới, 2 lần như thế tự quit. Ngân hàng làm ăn ngon vì tự dưng có 1 đống sản phẩm được bán, lại không mất tiền lương cao( do bọn này chả bao giờ quá 1 năm cả)...

Ạnh nào quan hệ tốt, nhà bố mẹ quan hệ tốt thì xin vào ngon ơ. CÒn tay bo thì xin lỗi, bạn quá đen. Kể cả bạn vào thì bạn vẫn quá đen. Đúng chất ăn thịt người luôn.

Mình đã làm 1 ngân hàng tư nhân 3 năm cuối cùng phải quit vì đợt này bọn nó cũng lại làm thế. Xin miễn không nêu tên ngân hàng mình đã làm vì như vậy là không hay lắm. Không thể bảo bọn này nó tuyển giả với chém gió, bọn nó tuyển thật đấy!

Không phải tiêu cực đâu nhé. Mình khuyên các bạn đừng làm BVB. Toàn con ông to bên tập đoàn thôi. Bạn vào cũng chả có cơ hội thăng tiến đâu. Lương cực thấp, có khi thấp nhất trong khối ngân hàng cũng nên. Tớ nghĩ tuyển thật. Theo tớ biết một số pgd & cn nghỉ việc gần hết nên mới tuyển đấy

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên