Báo cáo thực tập về ngân hàng VietBank ( Việt Nam Thương Tín)

loveapricot

Thành viên
Cháo các anh chị! Em đang là xin viên năm cuối, vừa tìm được nơi thực tập (xin xỏ khắp nơi). Nhưng giờ em đang phân vân về việc chọn đề tài thực tập. Em thực tập ở ngân hàng VietBank. Em định chọn đề tài về giải pháp nâng cao huy động vốn bằng tiền gửi tiết kiệm. Nhưng mới vừa đưa ra đề tài thì người giới thiệu (em không quen người này, chỉ là người quen của bạn) bảo là huy động vốn mà làm gì, tốn giấy thôi. Hix. giờ em không biết thế nào. Xin các anh chị đi trước cho em lời khuyên.

Haizz... Em đang dự định làm đề tài hoàn thiện hoạt động đánh giá nội bộ tại NH TMCP VietBank. Anh chị em nào có tài liệu tham khảo giúp em với...Hux... Có đề tài trước của Ngân hàng VietBank cũng đc a e nhé.

mình cũng làm thực tập ở NH vietbank nhưng vẫn chưa kiếm được số liệu..TT_TT....bạn nào bài có thể share cho mình với đc ko ạ TT_TT

mình cũng đang làm báo cáo thực tập huy động vốn NH Vietbank nè, bạn nào có làm giống đề tài với mình thì liên lạc wa Yh gummy_choco_1910 nha,nhiều người cùng làm chắc tốt hơn 1 người :)

em chào chị,năm nay e mới thực tập và cũng đề tài huy độngvốn Nh, chị có tài liệu gì,chị có thể chỉ bảo và cho e tham khảo được ko ạ, rất cảm ơn chị

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,526
Thành viên mới nhất
The Chainsmoker
Back
Bên trên