Bạn nào đã làm DSA của VPbank không a

anhtho_bui

Verified Banker
xin chào mọi người!
Mình muốn hỏi kinh nghiệm của những bạn đã và đang làm DSA không biết có dễ thở không? Sao mình thấy giống DSF của martime bank quá, nên mình cũng nản nản. hic hic, lương cứng thấp, áp lực về chỉ tiêu huy động lại cao phải không ạ? không biết môi trường làm việc thế nào, mọi ng có thể cho em biết đc k. thanks

xin chào mọi người!
Mình muốn hỏi kinh nghiệm của những bạn đã và đang làm DSA không biết có dễ thở không? Sao mình thấy giống DSF của martime bank quá, nên mình cũng nản nản. hic hic, lương cứng thấp, áp lực về chỉ tiêu huy động lại cao phải không ạ? không biết môi trường làm việc thế nào, mọi ng có thể cho em biết đc k. thanks

Cứ chuẩn bi tư tưởng nếu làm DSA của VP thì cũng ko khác gì DSF của MSB là bao đâu ;))

thì các bạn McKinsey mang bài cũ bên Maritime Bank bưng qua mà, kiếm tiền tư vấn dễ nhỉ, 1 bài mà các bạn bưng từ Techcombank sang MSB rồi sang VPbank thôi, nghe nói gói tư vấn này cỡ 200 tỷ thì phải, easy money,

thì các bạn McKinsey mang bài cũ bên Maritime Bank bưng qua mà, kiếm tiền tư vấn dễ nhỉ, 1 bài mà các bạn bưng từ Techcombank sang MSB rồi sang VPbank thôi, nghe nói gói tư vấn này cỡ 200 tỷ thì phải, easy money,
Minh khong hieu ban nay noi gi :(

Bay gio thi minh da hieu. nhung khong biet la cu the the nao. nghe bao khong duoc lam nhan vien chinh thuc

Bây giờ làm DSF ở đâu cũng chán hết. Không được đối xử công bằng như những anh chị "CV/NV QHKH" về cả lương, quyền lợi và cách nhìn..v..v.
Lương thì thấp lè tè, bonus thì có mà "te tua" mới lấy được.
Mang danh làm nhân viên ngân hàng mà cảm thấy tủi thân khi nói chuyện với những đồng nghiệp ở vị trí khác tại cùng ngân hàng hay bạn bè làm ở ngân hàng bạn.
Thích mô hình DSF nhưng cực kỳ chán chế độ ở DSF.
Vài lời tâm sự :((

DSF là gì đó? Không hiểu? Giải thích cho mình cái vị trí này cái?

xin chào mọi người!

Lương của DSA bên VP gấp đôi bên MSB bạn ạ :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,386
Thành viên mới nhất
caipiaovn1666
Back