Các bạn nữ thì apply GDV với CVTV nhé. Nữ apply QHKH khó vô vào được vòng pv lắm, mà có vào pv thì cũng khó qua. Có 2 đứa em thi đợt rồi làm tốt ghê mà cũng ko qua test. Con gái thì apply 2 vị trí kia hợp hơn. Đề test Sacombank nói chung khá là mềm, nên hãy nhớ là với ai cũng mềm chứ ko chỉ riêng mình, vì vậy thay vì làm tốt thì hãy làm rất tốt :) Có ai apply khu vực HN đợt này ko :D

Các bạn nữ thì apply GDV với CVTV nhé. Nữ apply QHKH khó vô vào được vòng pv lắm, mà có vào pv thì cũng khó qua. Có 2 đứa em thi đợt rồi làm tốt ghê mà cũng ko qua test. Con gái thì apply 2 vị trí kia hợp hơn. Đề test Sacombank nói chung khá là mềm, nên hãy nhớ là với ai cũng mềm chứ ko chỉ riêng mình, vì vậy thay vì làm tốt thì hãy làm rất tốt :) Có ai apply khu vực HN đợt này ko :D
phải đúng bao nhiêu % thì có khả năng qua hả b

Ban thii co ket qua chua.?
Tieng anh thi the nao say ban? Minh moi nop o CN ninh binh ma chua co lich thi.
Ngọc thi hồi tháng 5 lận, TA thì cũng k khó, cũng không nhiều câu lắm, chủ yếu là tình huống và nghiệp vụ. Đợt Ngọc thi có kết quả đi PV liền ngay hôm test lun nhưng mà tạch mất vì hơi thiếu chiều cao và ngoại hình thì phải :D vì thấy bạn ngồi kế bên test k kịp giờ nhưng được cái cao, trắng và xinh gái nên đậu và h đã đi làm lun roài :( Cũng hơi bị hụt hẫng và thất vọng đôi chút ít đó bác ạ :oops:

Tieng Anh chuyen nganh or pho thong vay ban. Minh phong van 2 vong roi, chuan bi 9/8 di test. Ma sao thay may ban toan test truoc pvan, lo qua. Ai co de Anh van k, tim hoai k thay, giup voi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên