Bài tập , trắc nghiệm thanh toán quốc tế

p ơi có đáp a thì up lên dùm mjh vời, mjh dang cần nhiu tai lieu mon ni, neu dc p gui wa mail cho mjh nhe, thomhuynh1990 @ gmail.com, mjh cảm ơn nhìu!mjh dang sợ sốt vó môn nj

cảm ơn bạn thật nhiều. bạn ơi, có thể giúp mình dịch câu này trong LC dc ko?
- original(s) full set of insuarance policy or certificate endorsed in blank for 110 PCT of invoice value, covering all risks, showing claim payable at HCMC, VN.
tại mình đang làm bt tình huống mà câu này mình ko hiểu rõ, hihi, Nếu có thể, bạn giúp mình với nhé..
thank bạn nhiều nhiêu!:">

cảm ơn bạn thật nhiều. bạn ơi, có thể giúp mình dịch câu này trong LC dc ko?
- original(s) full set of insuarance policy or certificate endorsed in blank for 110 PCT of invoice value, covering all risks, showing claim payable at HCMC, VN.
tại mình đang làm bt tình huống mà câu này mình ko hiểu rõ, hihi, Nếu có thể, bạn giúp mình với nhé..
thank bạn nhiều nhiêu!:">

Dịch là : Bộ bản gốc hợp đồng bảo hiểm hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm kí hậu để trống cho 110% trị giá hóa đơn, bảo hiểm mọi rủi ro, thể hiện việc yêu cầu thanh toán tại thành phố HCM, Việt Nam.

không có phần giải của bài tập nhỉ, giờ biết làm bài tập thế néo cho chuẩn nữa, không có bài giải mẫu nào, có ai có giải hộ tui với :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,416
Thành viên mới nhất
bong88direct
Back
Bên trên