BacABank BacABank tuyển dụng CV Hỗ trợ tác nghiệp & Trưởng phòng Kế toán tác nghiệp tại Hà Nội [20.05.2013]

Đã có ai đi nộp hồ sơ chưa ạ? Có phải lưu ý gì trong hồ sơ không ạ?

Mình đi nộp rồi bạn ạ. Có một chị ở phòng nhân sự nhận hồ sơ, nhưng chị ấy không mở ra kiểm tra xem có đủ hay không mà chỉ nhận sau đó để lên một chồng hồ sơ cao vút. Tớ hỏi thì chị ấy bảo khi sau khi kết thúc đợt nhận hồ sơ vài ngày thì sẽ gọi những ai qua vòng loại để đi thi.

Hồ sơ photo có được nhận ko hả cậu? sáng mai tớ mới đi nộp cơ.

Mình đi nộp rồi bạn ạ. Có một chị ở phòng nhân sự nhận hồ sơ, nhưng chị ấy không mở ra kiểm tra xem có đủ hay không mà chỉ nhận sau đó để lên một chồng hồ sơ cao vút. Tớ hỏi thì chị ấy bảo khi sau khi kết thúc đợt nhận hồ sơ vài ngày thì sẽ gọi những ai qua vòng loại để đi thi.

bạn ơi, mã vị trí dự tuyển ghi là gì vậy?

có ai được gọi thi/ hay phỏng vấn k cả nhà? mình đc gọi điện thoại đi test lúc 9 h sáng thứ 6

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên