Ai có kinh nghiệm thi tuyển đông á giúp mình với

Sắp tới mình thi tuyển Đông Á ngày 29/06/2013 vị trí nhân viên kinh doanh vốn.Các bạn cho mình hỏi thi tuyển gồm những gì vậy và mình nên ôn cái gì đây.Vì đây là lần đầu mình đi thi mong các bạn giúp đỡ mình, mình cảm ơn rất nhiều.

Mình thi CV Tín dụng
3 phần:
- NV 30 câu, toàn lôi luật các TCTD ra phang mình thôi, #:-s lý thuyết ko có bài tập cần tính toán.
- IQ 30 câu, ko khó lắm
- Tiếng anh 35 câu, vốn dốt ngoại ngữ nên miễn bàn :))
Nói chung, sống thì sống, chết thì chết, răng mà lo lắng :) Chúc bạn mai thi tốt nhé!

gồm IQ, tiếng anh và nghiệp vụ.
IQ thì dễ trên cân não, nhưng cũng có câu suy nghĩ ko ra đáp án.
tiếng anh rất dễ, ví dụ như cho lá thư hỏi ai gửi, ai nhận, thư này là thư gì, cho bảng số nam, số nữ, số nam nữ có vợ có chồng, số nam nữ trong độ tuổi...., hỏi cái nào nhiều nhất, cái nào ít nhất,......, và 1 số câu điền từ chữa lỗi sai,...dễ hơn toeic nhiều.
nghiệp vụ thì bạn thi j thì ôn đó, hiểu vị trí mình apply thì làm tốt, nhân viên kinh doanh thì hỏi cái sản phẩm của đông á (trên web), nhân tin tín dụng thì hỏi trong bộ đề 51 câu trên forum, nhân viên kinh doanh vốn thì,,,,,,

- - - Updated - - -

bạn này thi nhân viên, hay chuyên viên, DAB phân biệt rõ chuyên viên và nhân viên à nha.

Mọi người cho em hỏi với bình thường nộp CV vào DAB khoảng bao lâu thì sẽ có kết quả và sau đó là thi ạ?

Mọi người cho em hỏi với bình thường nộp CV vào DAB khoảng bao lâu thì sẽ có kết quả và sau đó là thi ạ?

đông á đang tuyển rầm rộ, sẽ thi sớm thôi, đông á đang chuyển mình, cơ cấu lại mô hình kinh doanh cũng như xây dựng thương hiệu, vấn đề ở đây chỉ là khoảng lương thôi. còn all ở đông á là ok. vì tiền nào thì việc nấy thôi.

đông á đang tuyển rầm rộ, sẽ thi sớm thôi, đông á đang chuyển mình, cơ cấu lại mô hình kinh doanh cũng như xây dựng thương hiệu, vấn đề ở đây chỉ là khoảng lương thôi. còn all ở đông á là ok. vì tiền nào thì việc nấy thôi.

Dạ về khoản lương thì ntn ạ ? Lương thấp hơn các ngân hàng khác hay sao ạ? E đăng kí vào vị trí chuyên viên tín dụng.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,801
Thành viên mới nhất
MB661
Back