Agribank hay Mbbank

VBAOANH

Verified Banker
Các bác tư vấn giúp em,agribank thì là bank nhà nước nhưng giờ hơi khó khăn,lương hơi thấp và cũng chỉ được cái là mạng giao dịch rộng .Còn MBbank em nghe nói lương được nhưng áp lực .Một cái là ngân hàng nhà nước ,một cái là ngân hàng cổ phần là ai cũng đều bảo em chọn agribank cho tương lai hơn.Vì mbbank áp lực và ép chỉ tiêu hơn.Theo các bác em nên làm ngân hàng nào,2 bank này em đã phân vân lâu rồi.

Agribank lương thấp là tùy chi nhanh thoy bạn. Đa phần các chi nhánh ở tỉnh trừ SG, HN ra thì lương vẫn tốt đấy bạn! Lượng + phụ cấp, ngoài giờ hơn 10 triệu cho người mới vào đó bác chưa kể thưởng. He con chi nhánh làm ăn lỗ thì đúng rồi. Ngân hàng nào cũng thế thoy lươn thấp là bt. :). COn MB thì khỏi nói môi trương quân đội mà. Tuy cổ phần nhung tiềm lực kha mạnh và có tương lai phát triển. :)

Nếu quen biết thì vào Agri mới phát triển được. Còn muốn tự lực đi lên thì MB :D

Agribank có tuyển đâu,cám ơn các bác em sẽ cố bám agribank tiếp vậy.Hiện tại em cũng đang làm ở agribank rồi,có khó khăn thì cố chịu đựng vậy,mong agribank nhanh hết khó khăn để bọn em dễ thở,chứ có lúc em muốn buông lắm rồi.:):)

Agribank có tuyển đâu,cám ơn các bác em sẽ cố bám agribank tiếp vậy.Hiện tại em cũng đang làm ở agribank rồi,có khó khăn thì cố chịu đựng vậy,mong agribank nhanh hết khó khăn để bọn em dễ thở,chứ có lúc em muốn buông lắm rồi.:):)
đến Agri còn kêu thì các ngân hàng khác chắc cười nhăn răng :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back