(Agirbank) Thông tin tuyển dụng Agribank năm 2014

Các bạn có mong ước được làm việc tại Agribank tập trung ôn tập nhé, kỳ thi tuyển sắp bắt đầu rồi :), chúc các bạn ôn tập và thi tốt !

Đính kèm

340.7 KB · Xem: 4,086
các bạn cho mình hỏi trường hợp bố mẹ cố thâm niên >20 năm và tự nguyện đi các huyện 30a còn xét tuyển ko vậy? trường hợp 2 ( bù đắp lao động tự nhiên ấy), hay chỉ tạm hoãn chế độ bố mẹ về hưu trước cho con vào thôi

các bạn cho mình hỏi trường hợp bố mẹ cố thâm niên >20 năm và tự nguyện đi các huyện 30a còn xét tuyển ko vậy? trường hợp 2 ( bù đắp lao động tự nhiên ấy), hay chỉ tạm hoãn chế độ bố mẹ về hưu trước cho con vào thôi
Tạm dừng tuyển dụng thay thế b ah! Nghĩa là sẽ tạm dừng việc tuyển dụng kiểu cha mẹ ra con vào trong bất kỳ TH nào! ^^. Cái này mang tính tương đối nhé!

Tạm dừng tuyển dụng thay thế b ah! Nghĩa là sẽ tạm dừng việc tuyển dụng kiểu cha mẹ ra con vào trong bất kỳ TH nào! ^^. Cái này mang tính tương đối nhé!
thanks bạn ! bố mình công tác trên 20 năm nhưng bố mình đã nghỉ hưu rồi nên mình đang quan tâm đến vụ làm đơn xin đi xét tuyển đi các huyện 30A trong tỉnh nhà.vì công văn lần trước có nêu rõ là chỉ cần con cán bộ có số năm công tác >20 năm và chưa có con nào đc xét vào agribank và có đơn xin làm tối thiểu 5 năm tại vùng đó.hy vọng là sẽ đc ^-^

Với đk là huyện đó còn thiếu chỉ tiêu B à.nhưng mình nghĩ là bh xin thì rất khó vì đang cơ cấu lại nhân sự.trưng tập cán bộ hn với tp hcm về các tỉnh.mình cũng đang tìm hiểu về việc xin đi huyện nghèo.mà b ơ tỉnh nào thế?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,458
Thành viên mới nhất
rk0277010188bet
Back
Bên trên