ACB tuyển dụng Nhân viên Quan hệ khách hàng (RA) - Hà Nội, Vĩnh Phúc [10.10.2014]

cám ơn mọi người, hi vọng đừng có ai chém, thú thực em đỗ 2 nơi khác nhưng bỏ qua vì tưởng đỗ ACB chứ T.T

em không biết post bài ở đâu nên cho em nhờ ở đây một tý. cho em hỏi vào ngân hàng MHB (Ngân hàng Đồng Bằng Sông Cửu Long) thì có áp doanh số cao không, lương và chế độ đãi ngộ như thế nào?

Sao lại có pv vòng 2 vậy bạn
Mình pv RA hôm 20/10 tại Phan chu trinh
Hôm qua mình gọi điện cho bên Nhân sự, vì đợi lâu quá.
Họ bảo nếu bổ sung hồ sơ thì chắc chắn đỗ rồi.
Lịch dự kiến đào tạo RA tận 24/11 trong khi gọi điện thông báo đỗ từ 21/10.
Chưa cầm Offer trong tay nên hoang mang quá

mình pv ở Phan Chu Trinh hôm 21/10, đến 24/10 thì GĐ chi nhánh hẹn gặp pv lần 2 xong bảo về chờ kết quả, cách đây mấy hôm gọi điện cho phòng nhân sự thì bảo chưa có j, cứ chờ đi =.= như vậy là sao ta

mình pv lần 2 còn bàn về lương, công việc cụ thể như nào rồi, tưởng trúng chắc, ai ngờ =.=
Tớ hỏi được rồi nhé, sau phỏng vấn lần 2 đó họ có hỏi tớ thêm về cách tiếp thị sản phẩm và định hướng tập trung KH bản thân, rồi tự nhận xét khả năng bản thân, tiếng anh dịch thuật TTQT như nào,,, sau đó mình được nhân sự gọi nộp HS. Hwa tớ được nhận đi làm từ ngày 20 rồi, sướng quá hihi

b thi vào vị trí nào, mình thi RA. Cuối cùng cũng nhận đc tin nhắn báo ký offer rồi ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên