Cũng ít lắm bạn. Giới thiệu bản thân, công việc cũ ntn? Teller là làm nhữg côg việc gì? Cần có kỹ năng gì? Kỹ năng nào đối với bạn là quan trọng?Nếu 1ng lớn tuổi đến NH gửi tiền thì bạn tư vấn họ ntn? Hết giờ giao dịch mà khách hàng gọi điện lại và muốn gửi tiền thì bạn xử lý ntn? Mình trả lời cũng tầm 10p...mà chắc mình tl sai nên out :((
Mình còn chẳng được hỏi :(( tiếc quá aaaaaa

Tui hơi bị dành khá nhiều tình cảm cho ACB từ khi mới vào ĐH năm nhứt :) Hy vọng ACB AG tiếp tục mở ra cơ hội cho chúng ta trong thời gian sắp tới.
Tuiiiii thiệt thích ACB lắm lắm <3 :)

Ủa mà hình như phải 6th sau mới được apply lại phải hơm ta? :eek:

Hok cần 6 tháng đâu...Bạn cứ gửi hsơ khi có đợt tuyển. Mình thì hơi thất vọng với ACB Lần trước mình cũg thi ACB ở Đồng Tháp, được gọi báo đậu và hẹn mình để chờ NH lên lịch pv...Vài ngày sau mình gọi lại thì được bảo là vị trí mình cần ng có kinh nghiệm nên NH k pv nữa và hẹn mình lần sau (tư vấn tài chính cá nhân)...và lần này mình chính thức out....hihi. Có lẽ mình k có duyên với ACB :)

Hok cần 6 tháng đâu...Bạn cứ gửi hsơ khi có đợt tuyển. Mình thì hơi thất vọng với ACB Lần trước mình cũg thi ACB ở Đồng Tháp, được gọi báo đậu và hẹn mình để chờ NH lên lịch pv...Vài ngày sau mình gọi lại thì được bảo là vị trí mình cần ng có kinh nghiệm nên NH k pv nữa và hẹn mình lần sau (tư vấn tài chính cá nhân)...và lần này mình chính thức out....hihi. Có lẽ mình k có duyên với ACB :)

Em thấy nó để vậy mà ta :eek:

Có lẽ do 2 vị trí ứng tuyển khác nhau nên k cần 6th :eek:

PV ACB An Giang đến giờ vẫn chưa nhận được thông báo gì hết là sao zi mn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back
Bên trên