Mình nghĩ bạn gọi lại ngân hàng đi bạn.Mình cũng nhận dc cuộc gọi nhỡ sau đó mới gọi lại đó...Lúc 4h20 ngày 22...Với lại mình thấy tên bạn wen wen...hình như có tên trog dah sách pv.Chứ điểm bạn cao hơn mình mà. :)

Mình rất thích Hội sở ACB, và thật sự hok có duyên với chi nhánh AN GIANG, 3 lần, hội sở duyệt, về chi nhánh, chẳng coi ra gì!!! Được tuyển về để out!!!

Mình nghĩ bạn gọi lại ngân hàng đi bạn.Mình cũng nhận dc cuộc gọi nhỡ sau đó mới gọi lại đó...Lúc 4h20 ngày 22...Với lại mình thấy tên bạn wen wen...hình như có tên trog dah sách pv.Chứ điểm bạn cao hơn mình mà. :)
:( :( :(
nhọ quá, hôm mà các bạn được gọi ý, chỗ tớ cúp điện đột xuất và điện thoại hết pin k kịp sạc, huhuuuu
Mình nhận được thư cảm ơn là k đạt pv, huhu, mình đã được pv đâu :((

Vậy có lẽ họ gọi bạn k đc và coi như bạn k đến pv đó...vậy là chúng ta điều k có duyên với ACB An Giang rồi...mà nói thật nhé lẽ ra k gọi dc cho bạn thì ság hôm sau có thể gọi mà. Vì chiều mới pv mà :(
Quá thất vọng...tìm cơ hội khác thui bạn ơi :)

Vậy có lẽ họ gọi bạn k đc và coi như bạn k đến pv đó...vậy là chúng ta điều k có duyên với ACB An Giang rồi...mà nói thật nhé lẽ ra k gọi dc cho bạn thì ság hôm sau có thể gọi mà. Vì chiều mới pv mà :(
Quá thất vọng...tìm cơ hội khác thui bạn ơi :)
:( đau lòng quá :(
bữa pv hỏi nhiều k bạn?

:( đau lòng quá :(
bữa pv hỏi nhiều k bạn?
Cũng ít lắm bạn. Giới thiệu bản thân, công việc cũ ntn? Teller là làm nhữg côg việc gì? Cần có kỹ năng gì? Kỹ năng nào đối với bạn là quan trọng?Nếu 1ng lớn tuổi đến NH gửi tiền thì bạn tư vấn họ ntn? Hết giờ giao dịch mà khách hàng gọi điện lại và muốn gửi tiền thì bạn xử lý ntn? Mình trả lời cũng tầm 10p...mà chắc mình tl sai nên out :((

Tui hơi bị dành khá nhiều tình cảm cho ACB từ khi mới vào ĐH năm nhứt :) Hy vọng ACB AG tiếp tục mở ra cơ hội cho chúng ta trong thời gian sắp tới.
Tuiiiii thiệt thích ACB lắm lắm <3 :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,566
Thành viên mới nhất
nganhuynh130806
Back