ACB ACB tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [13.06.2016]

Uhm, hôm nay t vừa đi pv về xong. Hôm trc họ hẹn t 10h cuối cùng lúc 9h gọi điện bảo t là e ơi, 9h30 pv nhé làm mình phi như bay đến mà vẫn 9h45 mí đến đc. Vừa đến thì chị pv cho ngay vào pv luôn, mình vừa đi đến xong chưa kịp thở, cuối cùng vừa giới thiệu bản thân vừa tranh thủ thở....hic
Khổ, sao lại sớm vậy nhỉ? :( T định hỏi xem tỷ lệ chọi bn nhưng cái câu đầu t hỏi là bh biết kq, chưa kịp hỏi câu sau đã cảm ơn rồi nên thôi k hỏi nữa. =))

Thấy c pv bảo 1 tuần sau, k biết ntn c nhỉ. Mà t thấy nó mông lung quá nên k hy vọng gì nhiều. :(
t thấy bảo ACB có kq nhanh ý, chắc k đến 1 tuần đâu. t xđ tạch luôn r nên cg k lo j lắm :))) 2 bạn pv cùng t nói nhiều, mình k nói dc j nhiều nên xđ là tạch cmnr :)))

Uhm, hôm nay t vừa đi pv về xong. Hôm trc họ hẹn t 10h cuối cùng lúc 9h gọi điện bảo t là e ơi, 9h30 pv nhé làm mình phi như bay đến mà vẫn 9h45 mí đến đc. Vừa đến thì chị pv cho ngay vào pv luôn, mình vừa đi đến xong chưa kịp thở, cuối cùng vừa giới thiệu bản thân vừa tranh thủ thở....hic
hôm nay ACB vaanx còn test hả c ơi? có nhiều bạn đến test ko? Có vẻ đợt này đông à nha :D

Ko, hôm nay t đi pv mà, t test hôm 14 rùi. Họ dán ds phỏng vấn ngay trc cửa phòng, t thấy cũng ko nhiều lắm

Ko, hôm nay t đi pv mà, t test hôm 14 rùi. Họ dán ds phỏng vấn ngay trc cửa phòng, t thấy cũng ko nhiều lắm
Mỗi buổi họ chỉ gọi 20ng ý. t cũng test hôm 14 mà đi pv từ hôm 17 c ạ, thế nên mới bảo là họ gọi nhiều đi pv ý. :)) ko bit đg nào mà lần :D c pv có OK ko? ^^

T cũng nói bừa thôi chứ lúc đấy t vẫn còn chưa cả kịp thở mà, vừa đi đường xong chưa ngồi nghỉ, chưa kịp vào nhà WC chỉnh sửa nhan sắc đã được lôi vào pv. T cũng chả biết nói cái gì nữa. Thui coi như xong 1 nơi rồi...

Mà c phỏng vấn lâu không? Họ hỏi nhiều không? Của tớ thì họ hỏi chủ yếu về công việc cũ rồi cách tìm kiếm KH

Mà c phỏng vấn lâu không? Họ hỏi nhiều không? Của tớ thì họ hỏi chủ yếu về công việc cũ rồi cách tìm kiếm KH
C ứng tuyển vtri j thế? Của t thì gọi 3ng vào pv một lúc. Mấy c ấy hỏi gt bản thân? rồi từ cái mình gt thì hỏi về kinh nghiệm, hỏi là kỹ năng j cần ơ gdv. Cũng có mấy câu thế thôi nhg người nói qua nói lại và là pv nhóm 3ng nên nhóm t pv phải đến 15-20p ý c ah. Rồi hỏi là tại sao lại nghỉ ở cty cũ...
Cũng ko biết chọn ntn ý c ạ. Tại nhóm t pv đầu tiên nên cg bỡ ngỡ =)))
C thì sao? pv 1 mình ah? hay theo nhóm?

UHm, t đăng ký vị trí PFC (tư vấn tài chính),phỏng vấn 1-1 thôi cậu ạ. Hum nay lúc t đến cả hội đồng pv đang ngồi chơi ko có vc gì làm. Thả nào thúc mình đi sớm thế. Mà sao hôm của c pv nhiều mà phải 3 người 1 lúc nhỉ?

UHm, t đăng ký vị trí PFC (tư vấn tài chính),phỏng vấn 1-1 thôi cậu ạ. Hum nay lúc t đến cả hội đồng pv đang ngồi chơi ko có vc gì làm. Thả nào thúc mình đi sớm thế. Mà sao hôm của c pv nhiều mà phải 3 người 1 lúc nhỉ?
Uh chắc GDV đông nên vậy c ah. PV 3 ng nên cg k hỏi cá nhân mình dc nhiều. Thôi chờ kq thôi :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,110
Tổng số thành viên
351,960
Thành viên mới nhất
Etta James Merc
Back
Bên trên