ACB ACB tuyển dụng Giao dịch viên tại Hà Nội [13.06.2016]

-

Thấy bảo 50% là được mà ,có đông k voi Đề khó k c,mai t ms test
Đông lắm bạn à, ca t chắc hơn 30, sau trc đấy có 1 ca nữa, k biết chiều có có k, rồi hnay c thi nữa nè, chứng tỏ rất đông. Mà t thi IQ, Tiếng Anh va Nghiệp vụ, để IQ bt, tiếng anh thì t cứ nghĩ dc cao ai dè vừa bán, còn nghiệp vụ có mấy cây đáp án ntn ấy, k biết chọn ntn luôn :) C thi thế nào?

Đông lắm bạn à, ca t chắc hơn 30, sau trc đấy có 1 ca nữa, k biết chiều có có k, rồi hnay c thi nữa nè, chứng tỏ rất đông. Mà t thi IQ, Tiếng Anh va Nghiệp vụ, để IQ bt, tiếng anh thì t cứ nghĩ dc cao ai dè vừa bán, còn nghiệp vụ có mấy cây đáp án ntn ấy, k biết chọn ntn luôn :) C thi thế nào?
Tớ thi ở l
Phan chu trinh, cũng k đông lắm. Tớ cũng đủ dkien qua. Hỏi bao h phỏng vấn thì chị ý bảo tsau, sẽ báo trước 1 ngày

AV thấp có ảnh hưởng k các c nhỉ, còn tổng IQ,AV,NV của t thì qua 50% r

Tớ thi ở l
Phan chu trinh, cũng k đông lắm. Tớ cũng đủ dkien qua. Hỏi bao h phỏng vấn thì chị ý bảo tsau, sẽ báo trước 1 ngày
Kiểu báo test cũng báo trc 1 ngày :)) kiểu NH muốn thực lực luôn ấy, hnay tb mai pv ai nắm sẵn kiến thức thì chọn :))

Mình sáng nay mới thi về. Logic 25/27; tiếng anh 15/30; nghiệp vụ 20/40 =)) Có bị tạch rồi đúng không các bạn?
Bạn ơi, ở trên không ghi rõ cách thức nộp ý, bạn đặt tên file thông tin ứng viên như nào ạ, tên tiêu đề gửi mail nữa, mình sợ gửi ko đúng lại bị loại hồ sơ, bạn hướng dẫn mình với

Mọi người ơi, không có yêu cầu cụ thể khi đặt tên file cũng như tên tiêu đề mail khi ứng tuyển. Vậy mọi người đã đặt tên như thế nào thế ạ, chỉ mình với. Mình ko dám làm bừa, sợ bị loại hồ chỉ vì tên file hay mail ko chuẩn ạ. mình cảm ơn ạ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên