ABBank ABBank tuyển dụng Nhân viên/Chuyên viên Quan hệ Khách hàng tại Hải Phòng [31.10.2012]

Các bạn ơi cho tớ hỏi, có phải ABB gọi từ số 0313.529.666 không vậy? Lúc chiều tớ bận không nghe được máy mà NH gọi mỗi một lần rồi bỏ rơi lun :((... Thế này là thiếu chuyên nghiệp hay tại mình vô duyên quá nhỉ.. :( :-?

hôm nay t hỏi thì a gọi điện bảo là thuyết trình nhóm bạn ạ

Mình nghĩ có lẽ là do bạn vô duyên khi biết số điện thoại Ngân hàng gọi mà không gọi lại.

tớ thì chị ấy bảo là 15h... chẳng biết là như thế nào... có nên gọi hỏi lại ko nhỉ? cũng ko có danh sách thi tuyển gì để xem...haizzz...

- - - Updated - - -

theo kinh nghiệm mọi người đi thi thì thi theo nhóm bạn ạ... chọn chủ đề , chuẩn bị và chia mỗi người trình bày 1 ý.

tớ thì chị ấy bảo là 15h... chẳng biết là như thế nào... có nên gọi hỏi lại ko nhỉ? cũng ko có danh sách thi tuyển gì để xem...haizzz...

- - - Updated - - -

theo kinh nghiệm mọi người đi thi thì thi theo nhóm bạn ạ... chọn chủ đề , chuẩn bị và chia mỗi người trình bày 1 ý.

Đúng rồi t cũng được gọi 15h. Lên đây thấy bạn bảo 13h30 nên viết mail hỏi chả thấy trả lời. Chắc t và bạn vào cùng nhóm thuyết trình đấy

Đúng rồi t cũng được gọi 15h. Lên đây thấy bạn bảo 13h30 nên viết mail hỏi chả thấy trả lời. Chắc t và bạn vào cùng nhóm thuyết trình đấy

uh...thế không biết là có nên đi từ 13h30 xem các nhóm khác ko...bạn tên gì ấy...nếu cùng nhóm thì cũng tốt,hiii...

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên