ABBank ABBank tuyển dụng Giao dịch viên và NV/CV QHKH tại Vĩnh Phúc [31.10.2012]

chet, t thay may ban thi cn HP, pv truoc minh 1 hom, h da di lam roi. Tham ah, c co so ai cung pv, hoi xem co kq chua di ? T so cai kieu co ket qua roi ma minh van ngoi hong lam !

to cung chua thay thong tin hay dong tinh gì, khong biet la da co ket qua chua hay la do minh bi toch thi khong duoc goi nhi? hic hic

mình pv abb hôm 27, hôm nay bên abb gọi báo r, k biết các bạn nhận đc kq chưa, chắc 1.2 hôm nữa sẽ có email

có kết quả rồi nhưng chỉ GĐ vs nhân sự biết thôi....ai trúng thì nhân sự sẽ báo

cậu oi, cậuc ho tớ hỏi là ab báo kết quả qua email hả. c pvan vị trí gì thế ah. hic hic tớ pvan ngày 29 vi trí QHKH mà vẫn chua thấy thông tin gì hết. hay là mình bị out rùi nhỉ. hic hic

- - - Updated - - -

sao bạn biết bị out vậy, mọi người pvan ngày 29 đã có kết quả rồi ak

- - - Updated - - -

mình pv abb hôm 27, hôm nay bên abb gọi báo r, k biết các bạn nhận đc kq chưa, chắc 1.2 hôm nữa sẽ có email

cậu oi, cậuc ho tớ hỏi là ab báo kết quả qua email hả. c pvan vị trí gì thế ah. hic hic tớ pvan ngày 29 vi trí QHKH mà vẫn chua thấy thông tin gì hết. hay là mình bị out rùi nhỉ. hic hic

- - - Updated - - -

thank ban. Minh out roi !

sao bạn biết bị out vậy, mọi người pvan ngày 29 đã có kết quả rồi ak

Mình phỏng vấn hôm 29 cũng ko được thông báo gì hết,hực hực, tia hi vọng cuối cùng là 27 và 29 thông báo kết quả khác ngày!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
352,018
Thành viên mới nhất
House of Pain M
Back
Bên trên