ABBank ABBank tuyển dụng Giao dịch viên và NV/CV QHKH tại Vĩnh Phúc [31.10.2012]

Mình xin chia sẻ 1 ít kinh nghiệm của mình.
Mình hiện đang làm ở ABB Vĩnh Phúc. Có thể nói môi trường ABB khá thân thiện, thoải mái, còn áp lực chỉ tiêu thì đâu chẳng có (nhưng ở ABB VP thì ban lãnh đạo không quan trọng vấn đề chỉ tiêu lắm ,cơ bản là thái độ làm việc và mức độ học hỏi kinh nghiệm của bạn thôi). Ở ABB VP có 1 điều rất quan trọng, đó là tinh thần và môi trường làm việc, BLĐ cũng rất teen (già nhất sn 82), 1 tuần đá bóng 2 buổi (ai không đi thì 50k), thường xuyên có những buổi liên hoan (trung bình 1 tuần/lần).....vv
Nói chung là môi trường ABB rất tốt, phù hợp với những mem mới ra trường (mỗi tội lương không cao lắm, trung bình khoảng hơn 5tr/tháng :D)

đá bóng ah ! đâu có đá là mình rất khoái khoản này mình sẽ cố thi vào ABB thôi.
lương ko thành vấn đề, mình chỉ cần đủ sống thoai, ko cần nhiều !
quan trọng môi trường làm việc thân thiện là mình khoái nhất !!

Lại bị thích abb r đấy. Mỗi tội trc mải ôn Agri nên k để í cái tin tuyển dụng này. Tiếc
Mình hiện đang làm ở ABB Vĩnh Phúc. Có thể nói môi trường ABB khá thân thiện, thoải mái, còn áp lực chỉ tiêu thì đâu chẳng có (nhưng ở ABB VP thì ban lãnh đạo không quan trọng vấn đề chỉ tiêu lắm ,cơ bản là thái độ làm việc và mức độ học hỏi kinh nghiệm của bạn thôi). Ở ABB VP có 1 điều rất quan trọng, đó là tinh thần và môi trường làm việc, BLĐ cũng rất teen (già nhất sn 82), 1 tuần đá bóng 2 buổi (ai không đi thì 50k), thường xuyên có những buổi liên hoan (trung bình 1 tuần/lần).....vv
Nói chung là môi trường ABB rất tốt, phù hợp với những mem mới ra trường (mỗi tội lương không cao lắm, trung bình khoảng hơn 5tr/tháng :D)

ABbank ko tuyển quan hệ khách hàng là nữ phải không bạn? mình nộp đơn mà ko được gọi

bạn thi đỗ hồi t6 đúng ko ?

uhm....mình vào đợt tháng 7 (thi từ tháng 6 :D)
đợt đấy bạn cũng thi à

ko. mình đọc trên topic kinh nghiệm thi ABBank. thấy au có hỏi mấy câu !
hihig.
hồi bạn thi là thi iq tiếng anh hay tiếng viêt vây,
mình có hỏi chị gọi điện cho mình nhưng chị ko nói.

chiều mình đi test rồi, có kinh nghiệm gì chỉ giáo cho mình với !

uhm....mình vào đợt tháng 7 (thi từ tháng 6 :D)
đợt đấy bạn cũng thi à

ko. mình đọc trên topic kinh nghiệm thi ABBank. thấy au có hỏi mấy câu !
hihig.
hồi bạn thi là thi iq tiếng anh hay tiếng viêt vây,
mình có hỏi chị gọi điện cho mình nhưng chị ko nói.

chiều mình đi test rồi, có kinh nghiệm gì chỉ giáo cho mình với !
Chỉ gọi là chi sẻ thôi, làm gì mà đến mức chỉ bảo :D
hè...nói chung phần test của ABB thì không khó lắm, bạn yên tâm , IQ thì thi tiếng Việt nha

Chỉ gọi là chi sẻ thôi, làm gì mà đến mức chỉ bảo :D
hè...nói chung phần test của ABB thì không khó lắm, bạn yên tâm , IQ thì thi tiếng Việt nha

thank bạn nhiều. chiều cố test, nếu thấy ổn sẽ xin chia sẻ của bạn về phỏng vấn ! vòng này có vẻ khó nhất đấy.
mình muốn làm tại Vĩnh phúc, dù gì cũng gần nhà mà.... bóng bánh cũng thoải mái ! :)

Back
Bên trên