ABBank ABBank tuyển dụng Giao dịch viên & Nhân viên hành chính tại Thái Nguyên [20.02.2013]

Re: ABBank tuyển dụng Giao dịch viên & Nhân viên hành chính tại Thái Nguyên [20.02.2013]

Đã đi phỏng vấn về, không tốt chút nào :(
Chia sẻ một chút đi bạn. mình ko đi thi viết nên chỉ hóng cùng các bạn thui :((

- - - Updated - - -

Đã đi phỏng vấn về, không tốt chút nào :(

Re: ABBank tuyển dụng Giao dịch viên & Nhân viên hành chính tại Thái Nguyên [20.02.2013]

- - - Updated - - -

nói chung là hẹn từ 10h30 mà đến 12h15 tớ mới đc vào phỏng vấn, có 1 anh ở nhân sự hà nội còn 1 anh là giám đốc chi nhánh cùng phỏng vấn, không biết các bạn khác phỏng vấn như nào nhưng các anh ý chỉ hỏi về những vấn đề xung quanh mình, giới thiệu về bản thân, đã gặp phải khó khăn trong cuộc sống chưa và giải quyết khó khăn đó như thế nào. hôm pv tớ là người cuối cùng nên phỏng vấn cũng k lâu lắm, còn những người trước sau khi vào phòng thì tầm nửa tiếng sau mới ra :( hixx

pvan đến nửa tiếng? @_@
Mà đùa chứ, hỏi câu gặp khó khăn trong cuộc sống thì ... chẹp, khó cũng có khó, nhưng nói ra thì lại thấy thật tầm thường :)) Mấy câu kiểu này tưởng ngon ăn nhưng mà thực ra khó xơi phết. @_@

cách pv đó xem phản ứng của bạn ntn ? kỹ năng giao tiếp của bạn sao thôi .Khi đilafm không chỉ có nv chuyên môn mà kỹ năng cần thiết đó

t thì bị hỏi nghiệp vụ nhiều, lúc ấy run nên trả lời không được tốt lắm, hỏi về bản thân rất ít, bắt so sánh VPbank vs anbinhbank, nói chung chắc là out r.

tớ nghĩ với những ai đi làm rồi, thì câu hỏi phỏng vấn sẽ khác, tớ chưa đi làm, nên k bị hỏi về nghiệp vụ mà hỏi về cuộc sống thôi,cách xử lý tình huống với lại cách đối mặt với stress ý mà. hixx, cả ưu điểm khuyết điểm nữa, được cái là tớ chả run j, vì lúc ý chẳng còn j mà run nữa, người ở lại cuối cùng mà >.<

- - - Updated - - -

t thì bị hỏi nghiệp vụ nhiều, lúc ấy run nên trả lời không được tốt lắm, hỏi về bản thân rất ít, bắt so sánh VPbank vs anbinhbank, nói chung chắc là out r.

à, bạn là cái bạn đi làm ở VPbank rồi đấy à? hehe

Re: ABBank tuyển dụng Giao dịch viên &amp; Nhân viên hành chính tại Thái Nguyên [20.02.2013]

không b ak, t gần cuối ấy, t ngồi chờ mãi cùng vs b mà, t cũng chưa đi làm, b phỏng vấn tốt thế có khi được đấy :), t vào thì căng thẳng từ đầu đến cuối :(

tớ có nói là tớ pv tốt đâu :)) thấy cái bạn xinh ơi là xinh lúc bạn ý vừa ra xong được ngta bảo ở lại ý, từ lúc đấy là t xác định rồi, nên mới k run ý chứ

uh, bạn ấy chắc là được rồi, đến lúc mình phỏng vấn chắc là đã chọn đủ người :(

Họ bảo tớ ở lại là để chuyển sang vị trí QHKH các b à. Nên các b vẫn có cơ hội nhé ^^

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,576
Thành viên mới nhất
suadientulimosa
Back
Bên trên