Abbank triển khai chương trình Sinh viên thực tập 2011 - 2012 [15/11]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
15 hết hạn thì cũng phải tầm 1 tuần mới có KQ nh :D
Ai thử gọi lên Phòng nhân sự hỏi cái nhỉ ;))

Á á tối qua mình gửi mà h mới thấy mail phản hồi là "The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Microsoft Exchange will not try to redeliver this message for you. Please try resending this message later, or contact the recipient directly." ở mục Spam :((((((((, hnay là hết hạn nộp rồi =(, mai lò dò lên văn phòng Láng Hạ trình bày hoàn cảnh rồi nộp bản cứng có dc ko nhỉ :-<

Á á tối qua mình gửi mà h mới thấy mail phản hồi là "The recipient's mailbox is full and can't accept messages now. Microsoft Exchange will not try to redeliver this message for you. Please try resending this message later, or contact the recipient directly." ở mục Spam :((((((((, hnay là hết hạn nộp rồi =(, mai lò dò lên văn phòng Láng Hạ trình bày hoàn cảnh rồi nộp bản cứng có dc ko nhỉ :-<

HIX thế là mình cũng xác định rồi, Email mới lập thấy spam xóa luôn chả đọc ai dè lại của ABB :(

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mình đã cảnh báo từ hôm trước rồi. Với lại gửi hồ sơ nên làm nhiều cách để đảm bảo là hồ sơ của mình sẽ đến.

Mình gửi lúc 1h trưa ngày hôm nay mà có thấy phản hồi gì đâu nhỉ, chỉ báo đã gửi thôi :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch