ABBank ABBank SGD (TPHCM) tuyển dụng CV/NV Tái thẩm Tín dụng [27.09.2013]

Cảm ơn bạn đã có lời khen nha. Cảm ơn những đóng góp cực kỳ hay vì cung cấp tin tuyển dụng liên tục nữa chứ. Tui cũng mới tham gia diễn đàn gần đây thôi nhưng cũng thấy được những đóng góp của bạn và tui không muốn vì cuộc đối thoại này mà bạn mất đi nhiệt huyết đâu nhé! Vì những tin tuyển dụng bạn cung cấp rất quan trọng cho các thành viên khác đấy. :D
Okie, bạn cứ thoải mái bày tỏ quan điểm, còn tôi, vẫn là tôi khi tham gia Diễn đàn từ trước đến giờ. Bạn không phù hợp thì tôi nói không phù hợp, thế thôi. Và phải công nhận bạn có khả năng suy luận cực kỳ tốt đấy;)). Suy luận như thể bạn theo dõi tôi hoạt động trên đây gần 2 năm nay vậy:))

Tự nhiên bị mention vào đây. Chắc là bạn rocky có đọc về bức xúc của mình về sơ tuyển EAB Hải Phòng. Tớ thì ko có bình luận gì thêm về chuyện này, và đồng thời cũng ko ý kiến thêm gì về việc 2 bạn tranh luận ở trên. Có lẽ topic này nên dừng việc tranh luận lại nhỉ. hì. Có gì thắc mắc thì bạn nên vào Box khác. Mình nhường lại cho các ACE nào thi ABBank SGD TPHCM tiếp tục chủ đề nhé.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,577
Thành viên mới nhất
blacklabelmerch
Back
Bên trên