10 cách giới thiệu bản thân ấn tượng trong cuộc phỏng vấn :D

10 cách giới thiệu bản thân ấn tượng trong cuộc phỏng vấn
“Hãy giới thiệu về bản thân bạn” thường là câu hỏi đầu tiên trong cuộc phỏng vấn. Vượt qua câu hỏi này suôn sẻ bạn sẽ có thêm tự tin để tiếp tục chinh phục nhà tuyển dụng.

Các bạn down link ở cuối bài nhé!

Đính kèm

• 10 cách giới thiệu bản thân ấn tượng trong cuộc phỏng vấn.rar
    55.2 KB · Xem: 2,075
anh em cứ khách sáo, mình cũng sắp ra trường mà, vừa rồi có đi pv ở MB, lên có sưu tầm đc chút it tài liệu, nên chia sẻ cùng anh em để sống sót qua cái chướng ngại vật cuối cùng đó :D

Em cám ơn nhiều nhé. Em đang lo quá trời thì có anh/ chị giúp đỡ.hi

---------- Post added 26-04-2012 at 09:56 AM ----------

Em cám ơn anh /chị nhiều nhé. Em đang lo quá trời thì có anh/ chị giúp đỡ. Thực sự kinh nghiệm rất hữu ích đấy.

Cảm ơn bạn vì tinh thần chia sẻ mong trên diễn đàn có nhiều những người như bạn.

mình download về sao không đọc được, bạn gửi cho mình xin 1 bản mền qua Gmail, hathanhthao123, thanks bạn.

Hoàn toàn không thấy link bạn ơi. Bớt chút thời gian gửi vào gmail cho mình với: fortune7ee
Tks tks:x

Lúc trước em cũng sự phỏng vấn, nhà tuyển dụng cũng yêu cầu em giới thiệu bản thân mình, em nói chuyện rất tự tin nhưng mắc một lỗi rất lớn là câu chữ của em khi nói ra chưa được hay, còn vấp, và lộn xộn lắm. Có lẽ em nói quá nhanh...hic hic Em thấy những người thành đạt, họ nói chuyện chậm lắm, chậm và hay, từ tốn nữa. chắc em phải tập theo thôi!
thankx bài viết của anh

Oài... Mình chuẩn bị rõ nhiều câu này mà khi vào PV.. chưa dc NH nào hỏi câu này nhỉ :-? Mình thấy vào PV cười nhiều và tự tin ... là 50% rồi :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên