!!!!XIN THÔNG TIN TÌM HIỂU VỀ VỊ TRÍ THẨM ĐỊNH CIB TẠI MB

Mấy hôm nữa mình phỏng vấn ở MB vị trí chuyên viên CIB (thẩm định khách hàng lớn). Tuy nhiên, mình vẫn chưa có thông tin để tìm hiểu kĩ về vị trí này, cụ thể: công việc cụ thể, khách hàng lớn đối tương ntn, làm việc ở HO hay chi nhánh, có đi lại nhiều không, thông tin lương thưởng... Mem nào làm trong MB hoặc hiểu rõ MB thì tư vấn mình chút (viết công khai hay inbox giúp mình cũng tốt), mình cảm ơn trước ^^!

Bạn có kinh nghiệm làm việc tại NH ko vậy? Sao lại vào đc vòng pv vị trí kia đc nhỉ @@

bạn pv ở HN hay HCM. Khách hàng lớn là khách hàng có quy mô lớn cỡ như Massan, bia sài gòn, hoặc các Tổng công ty. vị trí đó thuộc HO ko làm ở Chi nhánh, lương thưởng ổn (MB toàn được báo đăng hàng top lương ko mà) thưởng thì thời gian đầu chưa được hưởng trọn vẹn (tính theo thời gian làm việc). Ít đi lại, lâu lâu có KH mới thì đi hoặc kiểm tra KH thôi.

Làm thẩm định bữa nay sẽ làm tập trung ở HO ( Hà Nội) hoặc trung tâm tín dụng phía nam ( TP. HCM ) chứ không làm ở chi nhánh. Làm TĐ ở HO mà còn làm CIB thì ngon quá rồi, lương cỡ hơn 10 trđ, thưởng các ngày lễ từ 1-2 tháng lương ( lương chức danh, ko full như lương thực lãnh hàng tháng), còn tết âm vừa rồi HO thưởng 4 tháng lương. Nói chung vị trí này ngon, làm vài năm có thể ra làm sếp được, hehe

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,528
Thành viên mới nhất
caiwinvn
Back
Bên trên