VPBank tuyển dụng Chuyên viên/Nhân viên Quan hệ khách hàng tại Hà Nội [30.05.2012]

Chiều nay tớ vừa đi phỏng vấn vòng cuối xong. kinh nghiệm của buổi chiều tớ đi phỏng vấn (bản thân + những bạn pv trước)là các bạn nào học chuyên ngành Tài chính ngân hàng, các anh chị PV sẽ hỏi nhiều về kiến thực nghiệp vụ (báo cáo tài chính, khái niệm tín dung, quy trình cho vay, quy chế cho vay...), còn ai mà học hơi trái ngành như tớ thì sẽ hỏi nhiều về kinh nghiệm mình đi làm. Tớ là con gái nên hỏi nhiều về áp lực, chỉ tiêu... Nhưng nói chung tớ thấy các anh chị cũng khá thoải mái, chưa bít kết quả thế nào, cầu giời! (*)(*)(*)
Cảm ơn web UB^^

mình chả có duyên với ngân hàng VPB. Cảm giác phòng tuyển dụng VPB làm việc chưa chuyên nghiệp lắm

VP đã có kết quả thi viết rồi à bạn? sao trên web k thấy nhỉ? ai được thì liên lạc qua đt à?

Mình cũng hơi băn khoăn về công tác tuyển dụng của VP, không biết hạn cuối nộp hồ sơ với mấy bạn đã được tham gia các vòng tuyển dụng của VCB trước có liên quan gì không?? Làm ăn thế này có được tính là không chuyên nghiệp không các bạn??

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên