VPbank triển khai chương trình "Thực tập sinh tiềm năng 2012" tại Hà Nội[05/11]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
vậy mà làm mình loay hoay cả buổi chiều, ngồi nghĩ xem Đơn xin thực tập của mình có gì chưa hợp lý? Kết quả là nhận ra nhiều chỗ, thế này chắc 10/11 mà vẫn chưa thấy gì, cũng đã biết lý do:)

Mình đã nộp đơn theo địa chỉ trên nhưng hôm vừa rồi mới nhận đc thông báo k gửi thành công. Mình đã cẩn thận gửi 2 lần vào 2 hôm khác nhau...Có bạn nào gặp tình trạng như mình k? :(
Đồng cảm, bắt tay phát :| Mình nộp xong, copy địa chỉ email từ diễn đàn mình nè, tới khi hết hạn mới nhận cái mail phản hồi MAILER-DAEMON, hợ, gửi lại, ko biết thế nào, vì mùng 5 là thứ 7, CN ng ta nghỉ, chắc chưa động tới danh sách email :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đồng cảm, bắt tay phát :| Mình nộp xong, copy địa chỉ email từ diễn đàn mình nè, tới khi hết hạn mới nhận cái mail phản hồi MAILER-DAEMON, hợ, gửi lại, ko biết thế nào, vì mùng 5 là thứ 7, CN ng ta nghỉ, chắc chưa động tới danh sách email :))
Ơ, mình tưởng cái phản hổi MAILER-DAEMON là của yahoo chứ nhì? Vì mình dùng yahoo mail, gửi sai địa chỉ, thường nhận được mail đấy ngay lập tức:|

Bây giờ người ta tăng thời gian thông báo tới ngày 19/11 rùi mà, lúc trưa mình vào trang của VPB thấy thế

địa chỉ email kia bình thường mà, ngoài ra, mình đã hỏi qua mail và được reply lại rằng các hồ sơ nộp theo mẫu cũ vẫn được xem xét vì việc thay mẫu này là từ phía VPBank, thế nên an tâm phần nào :)

---------- Post added 08-11-2011 at 08:47 PM ----------

Bây giờ người ta tăng thời gian thông báo tới ngày 19/11 rùi mà, lúc trưa mình vào trang của VPB thấy thế
hiện tại thì vòng sơ loại hồ sơ thì thông báo vẫn là 10/11 thôi, vòng 2 mới là 19/11

hôm nay mùng 9,mai mùng 10 rồi mà chưa thấy động tĩnh gì là sao X_X,có thanh niên nào thấy thông tin gì mới chưa :-?

lo quá! vẫn chưa thấy động tĩnh gì nữa...mà mail đã gửi thành công hay chưa vẫn ko biết cơ (_ _")
Mình gửi bàng gmail, ko fai yh...ko thấy nhận lại là mail đã gui thành công hay chưa...mà mail tuyển dụng có : " . vn " ko nhey @.@

hu.bạn nào được gọi chưa. hết nửa ngày rùi.chỉ ngắm cái điện thoại à :(.mình cũng gửi gmail .chẳng biết có gửi thành công không nữa

lo quá! vẫn chưa thấy động tĩnh gì nữa...mà mail đã gửi thành công hay chưa vẫn ko biết cơ (_ _")
Mình gửi bàng gmail, ko fai yh...ko thấy nhận lại là mail đã gui thành công hay chưa...mà mail tuyển dụng có : " . vn " ko nhey @.@

gửi bằng gmail nếu có lỗi nó sẽ báo ngay lập tức, hiện Error ngay, còn thành công thì bạn xem trong fần sent mail là thấy mà, mà mail tuyển dụng có ".vn" bạn nhé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline