VPbank triển khai chương trình "Thực tập sinh tiềm năng 2012" tại Hà Nội[05/11]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
mọi người gửi đơn qua mail có thấy họ báo gì k? mình gửi thì lại bào delay vs failure là sao nhỉ

---------- Post added 04-11-2011 at 08:50 AM ----------

mọi người cho mình hỏi nộp hso qua mail sao họ cứ báo delay vs failure là sao onhi? có ai nộp qua mail mà dc k?

mọi người gửi đơn qua mail có thấy họ báo gì k? mình gửi thì lại bào delay vs failure là sao nhỉ

---------- Post added 04-11-2011 at 08:50 AM ----------

mọi người cho mình hỏi nộp hso qua mail sao họ cứ báo delay vs failure là sao onhi? có ai nộp qua mail mà dc k?
Tớ nộp qua mail và vẫn gửi được, còn VPbank không có hòm thư trả lời tự động đâu. Dạo này web của VPbank cũng hay bị đơ, có thể do bộ phận kĩ thuật của họ có vấn đề.

Các bạn ơi, cho mình hỏi, mình có thể nộp nhiều vị trí được không nhỉ? 2 vị trí khác nhau, 2 email khác nhau, 2 khối khác nhau được không?

nộp xong không có mail xác nhận lại thì sao biết mail mình gửi ổn chưa đây ???? :(

Các bạn ơi cho mình hỏi : Hiện giờ thì trang web tuyển dụng của VPBank không vào được.Ngoài CV như mẫu ra thì VPBank có yêu cầu giấy tờ gì kèm theo không nhỉ? Ví dụ như : Bảng điểm, giấy giới thiệu ... Thanks các bạn nhé !!!!

giấy tờ gì thì khi đi phỏng vấn họ sẽ y/c mang theo nhé

Các bạn cho mình hỏi là : Ở chi nhánh thì ghi phòng ban gì được nhỉ?Mình apply QHKH DN thì là phòng ban gì?Có phải ghi rõ Chi nhánh nào, địa chỉ ra sao ko?

đã cần scan bảng điểm ra chưa nhỉ

khi nào bạn đc gọi đi pv, ngta yêu cầu bảng điểm thì bạn mới cầm theo ^^

---------- Post added 04-11-2011 at 10:15 PM ----------

Các bạn cho mình hỏi là : Ở chi nhánh thì ghi phòng ban gì được nhỉ?Mình apply QHKH DN thì là phòng ban gì?Có phải ghi rõ Chi nhánh nào, địa chỉ ra sao ko?

theo mình bạn chỉ cần ghi là chi nhánh khu vực Hà Nội như trong bản pdf thôi, sau này bạn trúng tuyển ngta mới phân sau chứ bạn :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,717
Thành viên mới nhất
phishmerch