VietinBank VietinBank tuyển dụng tuyển Cộng tác viên - Điện thoại viên tại Hà Nội [18.04.2013]

Đã nộp. Nhưng hình như có mỗi mình là dân ngoại đạo, lại còn ra trường mấy năm rồi nữa chứ :(

thế chứng minh thư, sổ hộ khẩu ngta có giữ lại không c?

Người ta ko giữ lại bản gốc gì đâu
@ Hà Trần: chưa có bảng điểm vẫn nộp được. Đến nộp mấy chị còn chả thèm kiểm tra ý :( . Bảo để hồ sơ đấy, rùi thiếu hay cần bổ sung gì thì mấy chị sẽ gọi lại sau

Định mai nộp mà không có bản chính đối chiếu không biết có nộp được không đây D:(

k bít là phải chuẩn bị j để thi viết đây mọi người ơi..có ai chuẩn bị j thì chia sẻ cho t vs ^^

Ở đây có yc TN chuyên ngành j đâu pạn :))) Yên tâm đi, có kno làm vc rồi có khi lại đc ưu tiên ấy chứ

Tớ có kinh nghiệm chém gió thôi bạn ạ :)) Nhìn chồng hồ sơ cao ngất ngưởng mà lo lắng, không biết có được đi thi viết không nữa

nãy tớ cũng đi nộp. nhìn 2 chồng hồ sơ mà tớ thấy ngất ngất. mà chắc đấy chỉ là hs hnay thôi ý. 3 ngày nghỉ lại ở nhà dùi mài kinh sử. mà hoang mang chẳng biết/ học gì ko biết thi viết vào phần nào

nãy tớ cũng đi nộp. nhìn 2 chồng hồ sơ mà tớ thấy ngất ngất. mà chắc đấy chỉ là hs hnay thôi ý. 3 ngày nghỉ lại ở nhà dùi mài kinh sử. mà hoang mang chẳng biết/ học gì ko biết thi viết vào phần nào
công nhận...hnay lên thấy núi hồ sơ @@
không biết có qua vòng hs k nữa T_T...mà trong thời gian bao lâu họ sẽ gọi đến nhỉ? có ai biết không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên