VietinBank tuyển dụng trên 800 cán bộ trên toàn quốc

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đang hí hửng định đi nộp ở viettinbank , nghe đứa bạn đi nộp hồ sơ về bảo là căng dây đo. :(( nản luôn. Mìh mà đi cũng chỉ mất công toi. :(

tớ thi hải phòng.Lúc nộp cô nhân sự cũng không đo chiều cao nhưng bắt phải có giấy khám sức khỏe.không phải nộp ảnh hay phong bì gì hết nhưng phải nộp thêm bản công chứng cmt với giấy khai sinh

các bác cho hỏi: sáng t7 đi nạp hso có đc hok nhẩy? :D
bạn để t2 đi. nhớ mang thêm các giấy tờ như: giấy khám sức khỏe, giấy khai sinh, cmt photo công chứng, 3 ảnh 3x4 nhé. Trên mạng ko yêu cầu nhưng đến chi nhánh họ lại hỏi chứ, thiếu là phải về bổ sung đó

Cả nhà ơi cho tớ hỏi tí. yêu cầu hồ sơ của Vietin thế này :

"Bản photo các văn bằng, chứng chỉ, bảng điểm (văn bằng chứng chỉ bằng tiếng nước ngoài phải có bản dịch công chứng)." Tớ có chứng chỉ Toeic thì cũng phải đi dịch rồi công chứng à? hic. Sao rắc rối thế. bạn nào cho tớ biết phải đến đâu để làm cái này đc với. tớ chưa làm cái này nên chẳng biết.Thanks a lot!

tớ nộp ở chi nhánh hòa bình cũng căng thẳng lắm...hu hu....bao lần lận đận hồ sơ mới full được.....hic

Cả nhà ơi cho tớ hỏi tí. yêu cầu hồ sơ của Vietin thế này :

"Bản photo các văn bằng, chứng chỉ, bảng điểm (văn bằng chứng chỉ bằng tiếng nước ngoài phải có bản dịch công chứng)." Tớ có chứng chỉ Toeic thì cũng phải đi dịch rồi công chứng à? hic. Sao rắc rối thế. bạn nào cho tớ biết phải đến đâu để làm cái này đc với. tớ chưa làm cái này nên chẳng biết.Thanks a lot!
bạn ra phòng công chứng quận người ta làm luôn cho.1 ngày là lấy được.thực ra họ cũng gửi ra chỗ dịch thuật thuh.chỉ có dấu của công ty dịch thuật thuh chứ k có dấu của cơ quan công chứng nhá.

Họ yêu cầu là bản phô tô, tớ đến nộp họ lại bảo là phô tô ko dc phải mang bản có công chứng đến đấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud