VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Sáng nay mình gặp ban Giám Đốc Vietinbank - CN Đồng Nai, họ nói mình thử việc tới 6 tháng -> 1 năm, cho mình hỏi như vậy có quá lâu không ? (mình thi vị trí GDV không kinh nghiệm và sắp ra trường). Cám ơn trước ạ.
Thử như vậy là quá lâu đấy bạn :confused: mình thi Vietin KCN Biên Hoà mà giờ chưa có tin tức gì, k biết bạn có bị gọi xác minh thông tin không vậy?

Bạn ơi tình hình của bạn thế nào rồi? t nhận đc mail, gọi điện rồi. h xin nghỉ chỗ đang làm rồi. gọi lại hỏi bao h đi nhận việc chị hcns bảo là p xác minh thông tin trình giám đốc rồi mới thông báo. lo lắng quá :(

uh, t có điện thoại báo đỗ r. Nhưng chưa biết bao giờ nhận việc cơ

TP Nam Định có tin tức gì chưa ạ? Giờ này e vẫn chưa nhận được 1 phản hồi nào từ vietin cả.hic
Thế là xác định. Mình chi nhánh TP Nam Đến giờ cũng chưa được thông báo đỗ hay cảm ơn. Chờ đợi mòn mỏi................................................

Thật sự mình nghĩ quá lâu luôn ấy T_T, không biết có ảnh hưởng đến lương bonus cuối năm không?
Mình không bị gọi xác minh thông tin, sáng nay gặp ban giám đốc và kí thủ tục nhận việc thôi bạn và khi đi nhận việc bổ sung hồ sơ thôi bạn.
chắc chắn rồi thử việc thì làm sao có chế độ như chính thức được

chắc chắn rồi thử việc thì làm sao có chế độ như chính thức được
Thử việc thì k có tiền quyết toán lương nhé. Ở vietin thì k có tiền thưởng, chỉ có tiền quyết toán lương thôi :) Thế mới có chuyện cùng là vietin nhưng cuối năm có kẻ khóc người cười
Có thể là vì các bạn mới ra trường nên phải mất mấy tháng học việc rồi mới đến thử việc. Chứ theo quy định của luật lao động k cho phép thử việc lâu vậy đâu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên