VietinBank VietinBank tuyển dụng tập trung trên 1.500 chỉ tiêu cho 152 CN trên toàn hệ thống [17.03.2016]

Gọi lên chi nhánh của bạn đi. Mình gọi ng ta nói đạt nhưng chờ xác minh gì đấy thông báo trước 20.5. Nói chung họ nói còn 1 bước nữa mới chắc nên chưa thông báo.
Mình cũng chưa nhận được thông tin gì cả bạn ạ (không điện thoại, không email). Liệu có nên gọi lên chi nhánh hỏi không nhỉ?

Mình cũng chưa nhận được thông tin gì cả bạn ạ (không điện thoại, không email). Liệu có nên gọi lên chi nhánh hỏi không nhỉ?
Bạn gọi lên đi, nhưng nhiều khi gọi lên người ta chưa muốn công bố or đang xác minh thì lại bảo chưa có kết quả em ơi nghe nản lắm :confused:

Mình nhận được mail cám ơn của VTB rồi. Nhưng bên NS của chi nhánh gọi điện nói đang làm đề nghị để xin đích danh mình.
Có ai bị như mình không ạ? và nếu chi nhánh xin đích danh thì còn cơ hội nào cho mình không ạ?
là sao bạn, ko hiểu trường hợp của bạn lắm. Ý có phải là mail cám ơn từ hội sở, nhưng lại nhận được cuộc gọi từ chi nhánh đúng ko nhỉ?

Còn bác nào (ở chi nhánh nào) "chưa nhận được" cả email và điện thoại chưa ạ?

Em muốn thấy cánh tay của các bác cho em yên lòng ạ.

1. Em (CN Bắc Ninh)
Năm nay chả biết sao có kq chậm thế, mọi năm các chi nhánh đồng loạt báo kq quá trời mà năm nay còn nhiều chi nhánh chưa mail chưa dt nữa, k biết có phải năm nay qui định xác minh kĩ càng hơn hay sao không.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,655
Thành viên mới nhất
tufamanbk8
Back
Bên trên